XDAIIs-asia đã có rom mới 1.40 (Bản chính thức)

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
He he lâu lâu cũng không sửa lại cái chữ ký bác ạ.... hic hic mà ROM em chơi tùm lum lắm ... mới có từ tối đến giờ hết lên 1.40 Asia rồi 1.40Uk đủ loại rồi lại 1.31 rồi 1.33 ầm ĩ cả lên đến giờ vẫn chưa biết dùng cài nào hic hic ... Up ROM từ tối đến giờ tổng cộng gần 10 lần rồi bác ạ mà vẫn cứ phân vân nên cứ để mặc kệ cái chữ ký thế :D

ProTech

GÂY DỰNG
Đã tets cái vụ no Sound, Để tránh cái bệnh đó khi dùng windows media xong phải stop truoc khi tăt WM.
Còn tăt WM ngay khong stop sau do vao system/memory/stop đảm bảo 100% là sẽ no sound ngay.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế là vẫn còn nguyên cái vụ no sound. Em cũng test tương tự thấy kết quả y hệt. Có nên down grade về 1.31 không các bác? Lại phải cài phần mềm, ngại ghê.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bad said:
Thế là vẫn còn nguyên cái vụ no sound. Em cũng test tương tự thấy kết quả y hệt. Có nên down grade về 1.31 không các bác? Lại phải cài phần mềm, ngại ghê.

Bác nào có cái Extended Rom Unlockder cho O2i thì cho em xin em cook con Rom của em cái

Thanks

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bad said:
Down xuống đi bác ... em down về 1.31 rồi sau đó dùng EXT của bản ASIA này Cook nói chung ngon lành ổn định hơn giao diện WMP10 thì tự làm cái file Skin nhìn cũng có khác gì đâu lên hẳn WMP2005 :D down đi bác cho anh em có bạn có bè :D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã up thử và chả thấy gì khác cả hehe, không có lỗi No Sound nhưng khi restore backup lại thì Lịch Vạn Sự của anh nncuong hiển thị ko được, bực mình quá. Chắc downgrade về 1.31.00 WWE chờ WM5 vậy :)

PhamQuang

GẮN KẾT
Mình vừa up ROM này xong, nhưng chỉ up phần nk thôi, chứ Ext. và Radio vẫn để lại. Cũng vậy thôi, mình dùng Qtek9090 và ko thấy có lỗi No Sound. Mình thấy các ROM v1.40 dùng ổn định hơn 1.31 đó, phần nào đó linh hoạt hơn. Còn 1.40.176, 1.40.553 hay 1.40.923...chỉ là edit đi chút chút mà thôi, ko có sự cách biệt đâu.

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác cho hỏi bản ROM 1.40 này có giúp hiển thị name trong contact lên BlueTooth HBH660 không ạ? Em mới down về chưa dám làm gì cả.

PPC user

GÂY DỰNG
ProTech said:
XDA2s đã co rom chính thức phiên bản 1.4 thông tin ci tiết xem tại http://www.seeo2.com/user/template/...ei=353030001237015&strDPRID=65653&DeviceID=93
Chào anh em. Tôi dùng IIs, hàng mua ở Singapore, nhưng chạy thấy không ổn định, mặc dù cài toàn phần mềm phổ biến thông dụng. Rất hay phải soft reset, thậm chí hard reset. Thấy có người xui là nên upgrade lên bản 1.40. Đang định thử xem sao. Theo các bác thì upgrade lên bản nay có giải quyết được những lỗi trên không? Xin các bác cho lời khuyên. Xin cảm ơn nhiều.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Đã up thử và chả thấy gì khác cả hehe, không có lỗi No Sound nhưng khi restore backup lại thì Lịch Vạn Sự của anh nncuong hiển thị ko được, bực mình quá. Chắc downgrade về 1.31.00 WWE chờ WM5 vậy :)

Nhìn các bạn upRom rồi cookRom ầm ấm với O22 và O2s mà nghĩ mình tủi phận quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...