Xem lap nguyên bản

Các thớt khác của chunguyen
2 Tháng hai 2007 lúc 01:11
Hình như mình cũng bi ngú ngớ mấy cái khoản này lắm
Chỉ biết và bios coi bậy bạ ah.
Thực chất có thể xem chắc chắn ở đâu nhất mình cũng ko biết.
Mong mất bro chỉ giáo.

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 13:18
Bác có thể vào trang của IBM để coi cấu hình chuẩn của máy T60 sau đó sử dụng một phần mềm check hardware (Vd: PCwizard) trên máy rồi so sánh thử coi sao. Cách này cũng chỉ tương đối thôi chứ kg thể biết chính xác. Mình nghe nói hình như IBM có serial number hay code gì đó để check cấu hình ngay trên web. Bạn search thử coi.

2 Tháng hai 2007 lúc 13:21
Đối với máy IBM/Lenovo thì hỏi xem thử cái P/N (hay còn gọi là M/T Model trên thùng carton nếu máy còn box) của máy là gì, nó có 7 chữ số dạng xxxx-xxx rồi vào trang web của Lenovo tra cấu hình là ra các thứ, ngoài ra nếu còn số serial number (xem trên box, máy, bios...) còn có thể tra xem máy còn BH hay ko nữa.

2 Tháng hai 2007 lúc 18:09
Bác vào www.ibm.com rồi vào phần support ý ! Nó có phần check serial number ( in ở dưới đáy máy ) . Bác đánh vào thì nó hiện ra được sản xuất ở đâu ! Năm nào ! Cấu hình chi tiết là gi !

2 Tháng hai 2007 lúc 19:43
Đơn giản nhất, khi máy đang online, nhấn nút IBM Access, nó sẽ tự động liên kết đến Server IBM, bạn chọn vô phần Warranty .....tự động nó sẽ đọc chính xác Part number , Type machines, và liệt kê chính xác tất cả các thành phần linh kiện trong đó, với mỗi phần là 1 số Series number và Fru chính xác, cứ căn cứ vô đó check là ra

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday