Xem những con xe "khủng" nhất thành phố Hồ Chí Minh

Các thớt khác của Diễm Quỳnh

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
Chơi xe khủng, mê động cơ, mê tiếng rú của bộ xe, từ lâu nay đã là niềm đam mê của những người đàn ông mê xe phân khối lớn. Trên đường phố thành phố Hồ Chí Minh, người ta có thể bắt gặp những chiếc xe được coi là "hàng khủng" của giới chơi xe.

linhbap

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy mấy bác nhà mình chơi xe trông nó không ngầu như ở các nước khác. Dân mình mới để ý đến cái xe chứ chưa thấy bác nào trang bị những phục trang cho nó "phù hợp". Với lại vóc dáng dân nhà ta hơi nhỏ so với cái xe >>> trông nó không oách lắm.

sunny1707

GÂY DỰNG
Em cũng máu chơi xe 2B khủng lắm nhưng thấy ở Việt Nam không phù hợp và thủ tục giấy tờ cũng khá phức tạp. Nhiều lúc gặp các bác trong đội Mô tô Hà Nội thấy ngưỡng mộ thật!

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vấn đề giấy tờ giờ cũng thoáng hơn trước nhiều rồi bác ạ. Nhiều showroom bán xe họ còn lo cả khâu đăng ký lẫn làm bằng cho mình mà. Mỗi tội mấy em này chỉ hợp với bác nào to cao thôi. Hôm trước em mới ngồi thử lên cái Shadow 750 mà tí té kềnh. :D

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác Dũng Vợ thằng đậu cũng có con xe khủng lắm, e nhìn rất thích ...:D

Mai Trang

GÂY DỰNG
bác Dũng Vợ thằng đậu cũng có con xe khủng lắm, e nhìn rất thích ...:D

Nhìn làm gì bữa nào kêu nó cho chạy thử đi bạn, bữa mình chạy 1 vòng may quá chẳng đâm vào ai =))=))=))

Mai Trang

GÂY DỰNG
cứ tưởng tượng chị MT mặc váy ngắn nhá, tổ lái xe anh Dũng nhá, đẹp khỏi phải nghĩ ...hố hố =))=))=))X_XX_XX_X

Tối nào mà chị mặc váy ngắn cưỡi xe thì kêu chú đi coi há :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...