Xem phim đuôi *.mov và *.mpg trên O2 II???

TOUGHGUY

GẮN KẾT
Có bác nào biết phần mềm nào để xem phim dạng *.mov và *.mpg trên O2 II không chỉ cho em biết với. Download ở đâu? Nếu bác nào đã download rồi thì xin gửi cho em vào địa chỉ email của em giùm em nhé!
Em xin đa tạ!

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
TOUGHGUY said:
Có bác nào biết phần mềm nào để xem phim dạng *.mov và *.mpg trên O2 II không chỉ cho em biết với. Download ở đâu? Nếu bác nào đã download rồi thì xin gửi cho em vào địa chỉ email của em giùm em nhé!
Em xin đa tạ!

Bạn dùng Beta Player đi, bản mới nhất xem được hầu hết tất cả các định dạng thông dụng luôn!

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn dùng PictPocket Cinema thử xem. Tuy không chuyên nghiệp lắm nhưng nó mở được hầu hết các định dạng phổ biến đó.

Chúc vui !!!

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thế có cái nào hỗ trợ xem đc caption ko ? Kiếm mãi mà chưa thấy :(

TOUGHGUY

GẮN KẾT
Cám ơn các bác! Em đã thử rồ thì thấy em Pocket TV Pro chạy ngon lắm nhưng có 1 điều là vào để download thì nó cứ đòi xiền. Nếu bác nào có hạt vừng thì PM cho em nhé! Em xin đội ơn!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giới thiệu thêm về Pocket TV: là chương trình chuyên để xem file .mpg trên Pocket PC, lầ fần mềm bán chạy nhất trong fần Video của Pocket Gear.

Hình ảnh:

Bản thử và thông tin thêm tại đây:

Pocket TV

Đã PM hạt vừng cho bác TOUGHGUY rồi, ai cần thì gửi PM (Private Message) cho ducga nhé ^.^

TOUGHGUY

GẮN KẾT
Cám ơn ducga nhiều nhé! Bây giờ máy chạy ngon rồi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?