xem phim online

Các thớt khác của kiemhoa
10 Tháng một 2007 lúc 18:51
các bác giúp em với, máy của em là compad presario 2800 chạy card màn hình 32M, 256 Ram, nhưng khi xem phimonline là nó cứ giật giật, ngắt quãng liên tục, bực mình lắm... ko bít có phải do cấu hình máy thấp hay vấn đề gì nữa??... các bác tư vấn giíup em nhía... thx much ^.^

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 19:38
các bác giúp em với, máy của em là compad presario 2800 chạy card màn hình 32M, 256 Ram, nhưng khi xem phimonline là nó cứ giật giật, ngắt quãng liên tục, bực mình lắm... ko bít có phải do cấu hình máy thấp hay vấn đề gì nữa??... các bác tư vấn giíup em nhía... thx much ^.^
Đó là do đường truyền internet thôi bác ạ. Nếu bác xem online bằng WMedia, để ý phía dưới luôn có chữ buffering (%) thể hiện đường truyền Internet...

11 Tháng một 2007 lúc 23:55
đúng rồi đấy, bác để ý xem khi bị dừng hình mà WMP nó buffering thì có nghĩa là mạng chậm. Kinh nghiệm của em là cứ nhấn nút pause, đợi một lúc khoảng 10 phút rồi ấn cho nó play là hết bị buffering

12 Tháng một 2007 lúc 09:32
Cái này hoàn toàn là do mạng.Không dính dáng gì đến máy đâu.Có thể ngay khu nhà của bạn đường truyền không được ổn định.Gọi cho dịch vụ nào bạn đang sử dụng hỏi người ta coi nó bị sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday