Xem Tivi trên Treo650CDMA?

7 Tháng một 2007 lúc 00:15
Các bác nào cao thủ CDMA cho e hỏi có thể xem TV của S-fone trên Treo650CDMA đc ko ạ?

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
7 Tháng một 2007 lúc 08:24
Dạ không anh ạ, TV chỉ support cho máy có số Series do Sfone cung cấp, còn nếu cùng model mà xách từ nước ngoài thì cũng cầm chơi cho vui thôi. Dùng Wap chưa thoả mãn hả anh ? :p hihi.

9 Tháng một 2007 lúc 14:35
xem thông qua các trang web khác là tạm ổn tuy nhiên tốc độ lướt web cũng không cao vì vây nếu xem được thì hình cũng cà giựt cà giựt vả lại giá cước 5đ/1kbs nếu xem tivi online coi chừng cháy túi đó các bác

9 Tháng một 2007 lúc 23:23
@dtnni: đúng là dùng Wap chưa thoả mãn "dtnni" ạ! lòng tham vô đáy mà!.
@lotuong: đúng đấy bác ạ! tốc độ rùa rùa thế xem chỉ có tưng tưng...lạ tốn tiền như ăn thịt rùa vậy đó bác!. Chỉ có hy vọng xem bằng S-fone thôi bác ạ!

11 Tháng một 2007 lúc 19:22
theo mình đối với treo650 chỉ được thứa hưởng tốc độ hơi cao của sfone thôi....
về nhận xét theo mình Sfone tuy nâng cấp mạng lên EVDO nhưng tốc độc chỉ nhỉnh hơn bên GSM một chút...duy tất nếu tải một tiệp tin từ mạng về phải công nhận rằng nhanh...nói chung Sfone chỉ có thế

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday