Xem TV bằng LCD

Các thớt khác của trucpq

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho mình hỏi nhà mình có truyền hình cáp. Mình muốn xem trên LCD nhưng cái LCD chỉ có ngỏ vào 3 màu vàng trắng đỏ (vàng video còng trắng + đỏ là audio) không biết làm sao với cái đầu anten truyền hình cáp.

Bác nào biết cách nào gọn nhất xin chỉ giúp.
Cảm ơn

Lam Sơn

Super Moderators
Cho mình hỏi nhà mình có truyền hình cáp. Mình muốn xem trên LCD nhưng cái LCD chỉ có ngỏ vào 3 màu vàng trắng đỏ (vàng video còng trắng + đỏ là audio) không biết làm sao với cái đầu anten truyền hình cáp.

Bác nào biết cách nào gọn nhất xin chỉ giúp.
Cảm ơn
:confused: Ủa, sao kỳ vậy? Ngỏ vào 3 màu : vàng trắng đỏ là kết nối các thiết bị như đầu máy, máy quay có hình + âm thanh. Còn ngõ cắm anten truyền hình cáp nó nằm ở sau lưng máy mà, anh xem kỹ lại.

Dây truyền hình cáp là dây màu trắng đó, ảnh chụp bằng điện thoại nên hơi mờ.

Mua cái TV Box thôi bác ơi, hoặc muốn xem truyền hình số thì mua đầu VTC cắm vào đầu vàng của LCD. Nên nhớ con của bác là LCD có cổng video chứ ko phải LCD TV mà có đường anten vào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em tìm trên handheld để tham khảo thì chưa thấy mục nào viết về vấn đề này nên mạn phép góp ý, em hay check legit trên thông tin acc để giao dịch thì có thấy 1 số acc để bảo mật thông tin nên không thể thấy phần warning ,lâu lâu chợt thấy acc gắn kết ...
Lazada Vietnam Master card on Monday