Xi lại vỏ O22 - Có khả thi không?

korando

GÂY DỰNG
Mạ crôm ở đâu vậy bác ?
Bác làm thử rôi review cho mọi người nhé.

binhnvk-p20

NHẬP HỘI
nghe mấy bro bàn chuyện SƠN - XI MẠ, rờ-tút con O2-II nghe thấy mà ham. Điều đầu tiên tôi nghĩ mấy huynh có xem CHẤT LIỆU của bộ vỏ O2-II chưa?
1./ Cái nắp sau CHẮC CHẮN bằng KIM LOẠI => SƠN - XI MẠ thì ôkê
2./ KHUNG SƯỜN Chịu lực phía sau (màu đen) CHẮC CHẮN bằng PLASTIC => Xi Mạ chắc là toi quá
3./ KHUNG SƯỜN BÊN HÔNG & PHÍA TRƯỚC (mà trắng) CŨNG LÀM BẰNG PLASTIC (có phủ lớp Kim loại mỏng) => Liệu Xi Mạ có AN TOÀN không mấy huynh

Kết luận: có huynh nào rờ - tút thành công (diện mạo phải coi được) thì thông báo cho anh em biết tí.

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Yên tâm mà làm đi các cậu ơi,cách đây tầm nửa năm đã có một anh gì trong SG làm rồi,sơn O22 lại nhìn trông cứ như S ý,hê hê ,fê vật,mất đâu hình như 2 hay 300 gì đó,hồi đó tôi máu quá hỏi bác ý làm ở đâu thế?Một lít tôi cũng chơi,tiếc là ko ở nhà nên ko làm được

Q

qtuan2002

cho son vo o2

minh biet cho son lai vo cho o2 .ban nao can thi phone minh se chi chi tiet cho 0903001449

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đặt hàng sơn xì mạ tút con O2mini của tôi đây. Bạn nào biết chỗ kô? Tôi kkkkkhhhôôôônnnggg thích màu trắng bạc của nó nên muốn đi sơn đen hoặc màu của O22s. Tôi ở HN

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con O22 nó còn có chỗ sần, chứ con Mini sơn trắng trơn, việc sơn tút lại chắc cũng dễ hơn. Nào ai tìm chỗ sơn tĩnh điện hộ đi

truongss

GẮN KẾT
Tôi đã sơn O2 thành màu đen rồi, nhưng tìm cách đưa hình lên cho các bác xem mà ko được. Có ai biêt server nào cho upload chi hộ nhé.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
truongss said:
Tôi đã sơn O2 thành màu đen rồi, nhưng tìm cách đưa hình lên cho các bác xem mà ko được. Có ai biêt server nào cho upload chi hộ nhé.

Anh vào www.photobucket.com đăng ký thành viên, sau đó up ảnh lên đó. Xong rồi thì copy lấy cái đường link dán (paste) vào nội dung trong HHVN là được.
Chúc thành công!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...