[TOÀN QUỐC] Xiaomi black shark 1 ngon độc đẹp. KT 11h06’ PM ngày 06/11

Các thớt khác của automatic Lịch sử giao dịch của automatic (0)

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
B ib khi đã hơn 2 ngày ko thấy bạn báo gì nên tôi phải gọi hỏi, chứ ko phải chủ động ib cho tôi. Tôi chưa làm gì để b phải nhắc tôi cần phải chừng mực bạn nhé. Tôi cũng là người đi làm từ sáng đến tối nhưng nếu đấu giá thì cũng đều thu xếp để có thể giao dịch nhanh nhất, đâu phải b là người duy nhất làm việc đâu nhỉ???

Gửi từ BKL-AL20 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

automatic

GÂY DỰNG
Hoàn thành công việc, e chạy đi gửi bác rồi đi ăn tranh thủ. Kiểm lại sót đâu cab usb tìm ko thấy mà vội quá, giờ mới để ý lúc chụp đã thất lạc nên sẽ back lại bác 50k cái cab.
Pk theo máy có củ xịn, cab chuyển, ốp cắm gp, gp và hộp đựng, ốp silicin, hộp sách, phiếu bảo hành, que chọc sim.
Xin lỗi bác và anh em.
Trân trọng

Gửi từ EVR-L29 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Hoàn thành công việc, e chạy đi gửi bác rồi đi ăn tranh thủ. Kiểm lại sót đâu cab usb tìm ko thấy mà vội quá, giờ mới để ý lúc chụp đã thất lạc nên sẽ back lại bác 50k cái cab.
Pk theo máy có củ xịn, cab chuyển, ốp cắm gp, gp và hộp đựng, ốp silicin, hộp sách, phiếu bảo hành, que chọc sim.
Xin lỗi bác và anh em.
Trân trọng

Gửi từ EVR-L29 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Vui chơi quá đà là đây. KKK.

zcbml

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
B ib khi đã hơn 2 ngày ko thấy bạn báo gì nên tôi phải gọi hỏi, chứ ko phải chủ động ib cho tôi. Tôi chưa làm gì để b phải nhắc tôi cần phải chừng mực bạn nhé. Tôi cũng là người đi làm từ sáng đến tối nhưng nếu đấu giá thì cũng đều thu xếp để có thể giao dịch nhanh nhất, đâu phải b là người duy nhất làm việc đâu nhỉ???

Gửi từ BKL-AL20 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
A e cả mà bác thông cảm cho nhau chút đi ạ, cũng tuỳ từng loại hình công việc nữa mà bác, như e rảnh suốt ngày đây mà đến tháng vẫn nhận lương như ai!
Em đã từng giao lưu với cụ Auto rùi, rất vui vẻ , nhiệt tình và thân thiện ạ, còn lại cứ 9 bỏ làm 10 là vui tất, hihi
Riêng cụ @bitis06 thì cứ làm đôi ba chén diệu là xong, chán thì lại ra đảo ở thay đổi không khí lại vào, thế lại hay ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

hi ae
mình đang có nhu cầu làm thẻ tín dụng,
mục đích :
—-giao dịch mua bán hàng ngày thì được hoàn tiền,
—-thêm nữa khi đi máy bay thì có thể sử dụng phòng chờ thương gia, (đợt này mình hay đi nên mới tìm hiểu chứ trước giờ xài tiền mặt hoặc debi ...