Xin anh em giúp đỡ

Các thớt khác của wildcat

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng mười một 2007 lúc 10:58
Cụ thể là thế này, em đang tính làm quảng cáo về dự án khu nhà Anh Dũng V tại Hải Phòng, nội dung thì cơ bản đã xong, nhưng câu châm ngôn cho bài quảng cáo thì chưa có (em dốt về lĩnh vực này), đại loại kiểu câu: "an cư lập nghiệp; giá cực kỳ hơn lý; ..... "

Nên mạng phép post bài mong muốn được anh em trên diễn đàn chia xẻ, sẽ có hậu tạ

Rất mong nhận được sự giúp đỡ chia sẻ của anh em.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười một 2007 lúc 12:25
Cụ thể là thế này, em đang tính làm quảng cáo về dự án khu nhà Anh Dũng V tại Hải Phòng, nội dung thì cơ bản đã xong, nhưng câu châm ngôn cho bài quảng cáo thì chưa có (em dốt về lĩnh vực này), đại loại kiểu câu: "an cư lập nghiệp; giá cực kỳ hơn lý; ..... "

Nên mạng phép post bài mong muốn được anh em trên diễn đàn chia xẻ, sẽ có hậu tạ

Rất mong nhận được sự giúp đỡ chia sẻ của anh em.
"Giá rẻ bất ngờ" ;)

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng mười một 2007 lúc 15:06
Bác cứ thêm một câu nữa: " Hãy nói bạn đến từ HHVN.... ". Đảm bảo bác sẽ bán hết veo trong vòng nửa giờ :D

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 09:59
thôi,hay anh nói là:đường dẫn tới thiên đường đi
Ôi,chính xác. Con đường đi ĐỒ SƠN lại đi qua khu Anh Dũng của bác này:D
Bác lấy câu slogan này là quá ... hợp lý:D Bác thaonguyen đúng người HP có khác.

À quên. Chẳng tư vấn gì được cho bác lại vào đây phá rối thì mất việc của bác. Nói đến nhà ở thì người ta hay nghĩ đến nơi nương tựa, cái gì đó nó vững chắc, che chở cho mình. Mà không hiểu cái bài viết của bác nó toát lên ý gì, tức là cái khu đất của bác có gì là lợi thế để chọn một câu cho hợp với ý bác.
Em đề xuất : Hạnh phúc trong tầm tay.

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 13:03
Hạnh phúc trong tầm tay -> Hay trong tầm tiền -> Đường dẫn tới thiên đàng :D:D nghe hay vần phết a nhỉ :D

1 gợi ý nghiêm túc : Nếu bạn muốn có một tương lai ổn định, hãy chọn căn hộ Anh Dũng :)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tinnice HANDHELD CAFÉ 4

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday