Xin bài quảng cái sữa Zinzinđể làm nhạc chuông cho Ò

Các thớt khác của get3freeby1

get3freeby1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng bảy 2007 lúc 13:55
Trên TV ngay sau thời sự hay có cái bài quảng cáo sữa zinzin mà có đoạn cái tay cái tay!bắt lấy cái tay!túm lấy cái chân,vớ đc cái đầu, cái đầu rất to cái chân rất dài....bay cao nào nhảy lên nào....nào nhảy cùng zinzin... nghe lạ lạ vui vui, nhà mình có bác nào thu được làm nhạc chuông điện thoại cho em xin một bản với ạ:D

Thx all

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng bảy 2007 lúc 22:25
hàng đang hot, có bác nào có khg?

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng bảy 2007 lúc 23:48
Trên TV ngay sau thời sự hay có cái bài quảng cáo sữa zinzin mà có đoạn cái tay cái tay!bắt lấy cái tay!túm lấy cái chân,vớ đc cái đầu, cái đầu rất to cái chân rất dài....bay cao nào nhảy lên nào....nào nhảy cùng zinzin... nghe lạ lạ vui vui, nhà mình có bác nào thu được làm nhạc chuông điện thoại cho em xin một bản với ạ:D

Thx all
Đây, mời bạn:

Attachments

get3freeby1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng bảy 2007 lúc 10:56
vầng, cảm ơn bác quá, mấy nhóc nhà em thích lắm cứ đòi nghe suốt tối qua, nhưng nếu tiếng to nữa thì tốt, tiếng này làm nhạc chuông cho con Glofish của em bé quá

Thx bác

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thích màu đen, cái màu nhìn không vui vẻ gì lắm nhưng thiếu nó thì cuộc sống thiếu đi màu để viết lên những thăng trầm . Mực đen giấy trắng , nó hòa quyện như ly cà phê sữa sáng vậy. Ngọt ngào!
Noodler’s là một hãng mực nổi tiếng của Mỹ , nó rất đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday