Xin bản đồ nước Đức dùng cho TomTom N. 5.0

ncngon

NHẬP HỘI
Chào các bạn,

Bạn nào có, vui lòng cho mình xin bản đồ (MAP) của nước Đức, dùng cho TomTom Navigator 5.0 nhé. Mình hiện có bản tích hợp các nước: Germany, Poland, Czech, ... rất cồng kềnh, ngốn hết hơn 400MB. Nếu có riêng MAP of Germany thì quả là tuyệt vời ...

Cảm ơn các bạn đã giúp đở.

Ngon.

binhnx2000

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dùng Tom Tom 5 hay Destinator đều có chế độ chọn Map để Install vào PPC mà. Khi Install bạn chỉ chọn Map Germany thôi. Mà nếu mình nhớ không nhầm thì riêng Map cho Germany ngốn hết khoảng 250 MB thì phải

arron

NHẬP HỘI
map for germany

ncngon said:
Chào các bạn,

Bạn nào có, vui lòng cho mình xin bản đồ (MAP) của nước Đức, dùng cho TomTom Navigator 5.0 nhé. Mình hiện có bản tích hợp các nước: Germany, Poland, Czech, ... rất cồng kềnh, ngốn hết hơn 400MB. Nếu có riêng MAP of Germany thì quả là tuyệt vời ...

Cảm ơn các bạn đã giúp đở.

Ngon.

minh co ban Deutschland-Map 219.73MB PIM cho minh neu can.

ncngon

NHẬP HỘI
binhnx2000 said:
Dùng Tom Tom 5 hay Destinator đều có chế độ chọn Map để Install vào PPC mà. Khi Install bạn chỉ chọn Map Germany thôi. Mà nếu mình nhớ không nhầm thì riêng Map cho Germany ngốn hết khoảng 250 MB thì phải

Chào binhnx2000 và arron,

Cảm ơn hai bạn đã trả lời.
Đúng là TomTom Navigator 5 có cho chọn map, nhưng vẫn là map tich hợp cả khối Đức-Balan-Séc-... (đó là bộ cài đặt mà mình có, không biết các CD khác thì sao!).

Arron ơi, mình đã PM cho bạn rồi. Vui lòng giúp mình cái map nhé.

Cám ơn 2 bác rất nhiều.

ncngon.

binhnx2000

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bộ Tom Tom của mình tách ra từng quốc gia. Nó chỉ xếp 2 nhóm là Alpes: Italy, Switzerland và North Europe các nước Bắc Âu thôi. Riêng 3 thằng kẹ có hệ thống đường xá dày đặc: Germany, France, UK...Được tách riêng.

Mình quen xài Destinator 3, nếu arron đã Send cho bạn rồi thì OK. Nếu không liên lạc với mình, mình send cho Destinator 3. Bản tách Map của Deutschland khoảng 250 MB.

Bộ Tom Tom của mình không hề có các nước East Europe. Chúng ta có thể trao đổi các Version Tom Tom cho nhau không nhỉ ? Mình hy vọng vậy.

ncngon

NHẬP HỘI
binhnx2000 said:
Bộ Tom Tom của mình không hề có các nước East Europe. Chúng ta có thể trao đổi các Version Tom Tom cho nhau không nhỉ ? Mình hy vọng vậy.

Mình hiện có các Map sau:
-------------------
Benelux Plus
DE_AT_CH_PL_CZ Plus
France Plus
Great Britain Plus
Iberia Plus
Italia Plus
Scandinavia Plus
-------------------

Thằng DE_AT_CH_PL_CZ Plus quá cồng kềnh, ví thế mình chỉ muốn DE plus (Deutschland - Germany) cho nó gọn!

Không biết bản tách map của bạn có tương thích hay không. Nhưng phải thử mới biết. bạn vui lòng send cho mình nhé.
Cám ơn bạn nhiều

ncngon

Dien

NHẬP HỘI
Co ban nao cho minh Tom Tom 5.0 khong nhi, tien the cho luon ban do Deutschland.
Neu duoc, phien gui email cho minh:le300@web.de
Cam on rat nhieu

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...