Xin bản Mac OS X trên PC

22 Tháng chín 2007 lúc 14:25
Ai có bản mới nhất của Mac OS X trên PC thì share cho em với, hay cho em link down cũng được! Chẳng qua là muốn vọc thử một thời gian trước khi tậu thằng MBP về (đang chơi hụi để gom tiền mà)!
Nếu bro nào nhiệt tình thì chỉ em cách cài đặt luôn nhé!
Cấu hình PC của em:
CPU: AMD 64 Operton 1.8Ghz
RAM: 2048 MB
HDD: 500 GB
VGA: 7600GT 256MB x 2 (SLI)
--
Cám ơn các bác nhiều!

27 Tháng chín 2007 lúc 10:46
Bên Thúy Vy bán tới 100000/đĩa. Không hiểu sao lại mắc đến vậy. :( Bác nào biết chỗ nào bán rẻ hơn không?

3 Tháng mười 2007 lúc 20:21
Thực sự là mình thấy ko cần thiết phải mất công down như thế. Lúc đầu mình cũng down như bạn, mất 4 ngày đêm để down bằng torrent 265 files của bản jas 10.4.8. Cuối cùng khi unrar thì nó báo lỗi bị hỏng 1 file, nhục ko chịu được. Em cay quá, xóa hết luôn, phi xe ra ngoài mua 1 đĩa về cài cho xong. Có mỗi 15 ngàn 1 cái bản 10.4.9 ở chỗ Lê Thanh Nghị. Hì hục cài xong thì ko có card mạng và card sound. Bi giờ thì cài được card mạng rồi nhưng card sound của em là Realtek alc268 nó ko hỗ trợ. Chán thế ko bít.

5 Tháng mười 2007 lúc 15:22
Thực sự là mình thấy ko cần thiết phải mất công down như thế. Lúc đầu mình cũng down như bạn, mất 4 ngày đêm để down bằng torrent 265 files của bản jas 10.4.8. Cuối cùng khi unrar thì nó báo lỗi bị hỏng 1 file, nhục ko chịu được. Em cay quá, xóa hết luôn, phi xe ra ngoài mua 1 đĩa về cài cho xong. Có mỗi 15 ngàn 1 cái bản 10.4.9 ở chỗ Lê Thanh Nghị. Hì hục cài xong thì ko có card mạng và card sound. Bi giờ thì cài được card mạng rồi nhưng card sound của em là Realtek alc268 nó ko hỗ trợ. Chán thế ko bít.
Cài 10.4.9 đến phần driver cho sound bạn check all đi, dư ko sao đâu. Mình cũng check all, sound và wifi chạy phà phà luôn :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday