Xin bản ROM ổn định nhất cho O2 XDA II, ext ROM nguyên bản

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em muốn xin bản ROM ổn định nhất cho O2 XDA II, ext ROM nguyên bản chưa xào nấu gì cả, radio thì 1.18 hay 1.17 đều oki.
Cảm ơn các bác rất nhiều

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xtitan said:
Em muốn xin bản ROM ổn định nhất cho O2 XDA II, ext ROM nguyên bản chưa xào nấu gì cả, radio thì 1.18 hay 1.17 đều oki.
Cảm ơn các bác rất nhiều
nếu vậy thì lên trang 02see mà down bạn à ,chứ hiện tại mình chỉ có mấy bản download trên xda developer thui ,đã sào nấu hết rùi nếu cần mình sẽ gửi cho=megaupload :)

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cảm ơn bác lyenbinh, bác có thể gửi cho em bằng rapidshare.de được ko ạ ?? Net của em down megaupload chậm lắm :( Mail của em là blue_meteor25@yahoo.com, chờ tin bác :)

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xtitan said:
cảm ơn bác lyenbinh, bác có thể gửi cho em bằng rapidshare.de được ko ạ ?? Net của em down megaupload chậm lắm :( Mail của em là blue_meteor25@yahoo.com, chờ tin bác :)
chắc mai đi bạn nha,để mình xem gưỉ rapidshare.de được kô vì hồi đó giờ chưa xài qua thằng này nếu gưỉ kô được sẽ gửi = MEga upload nhé.

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cảm ơn bác akichinh, mình đang xài bản 2.06 SIN Mergered, lúc boot chậm quá :( Soft reset thỉnh thoảng lại không được, chán :( Xin hỏi bác là bản bác đưa link cho em trong ext ROM có cái o2 active UI ko ?? Xóa nó đi bằng cách nào ??

akichinh

GẮN KẾT
xtitan said:
cảm ơn bác akichinh, mình đang xài bản 2.06 SIN Mergered, lúc boot chậm quá :( Soft reset thỉnh thoảng lại không được, chán :( Xin hỏi bác là bản bác đưa link cho em trong ext ROM có cái o2 active UI ko ?? Xóa nó đi bằng cách nào ??

Bạn cứ down bản này về mà dùng rom 1.72 radio 1.17, bản tốt nhất cho o22 bây giờ.
Tất nhiên là trong ex rom nó có cái o2 active rùi. Bạn có thể xoá nó đi bằng cách remove hoặc vào ex rom xoá file cài đặt đi rồi hardreset lại là xong

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:) Đang up ROM cho em O2 iu quý, bác akichinh có thể cho em xin tool unlock ext ROM được không ạ ??? Em muốn xoá béng cái o2 Active UI đi, mỗi lần hard reset cho nhanh :)

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bản Xda_II_172187_Final.exe là ROM 2003 các bác ạ, có ai có bản 2003SE nào ngon không ??? :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...