Xin CÁc BÁc ChỈ GiÁo Cho Em CỨu Con O2 Mini

Gửi các brother. Em Uprom con O2mini, nhưng vì không biết nó lại là rom của miniS. Em chạy Rom miniS nó nhận và hòan thành bình thường. Nhưng màn hình không lên gì cả. chỉ nháy sáng. bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ giúp em với. cám ơn các bác nhiều.

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Up lại bản ROM chuẩn của mini là được mà, bạn dùng chức năng tìm kiếm trên diễn đàn, từ khoá là : ROM mini , down về xài tẹt ga luôn:rolleyes:

Gửi các brother. Em Uprom con O2mini, nhưng vì không biết nó lại là rom của miniS. Em chạy Rom miniS nó nhận và hòan thành bình thường. Nhưng màn hình không lên gì cả. chỉ nháy sáng. bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ giúp em với. cám ơn các bác nhiều.
Vẫn bootloader và vẫn chép file vào ROM được thì yên tâm không sao rùi! Nhưng bác phải Up đúng bản Rom chuẩn của Magician.Máy bản Rom trên mạng down về lởm lắm! Cái được cái không!Mình cũng bị trường hợp như bạn rùi!Máy bạn không sao đâu!
Nếu không được bạn có thể llạc.mình sẽ cho bạn bản Rom chuẩn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chả là em có bài đấu giá này (xin phép mod và anh em, em dùng acc này vì acc kia em không vào được nữa): https://www.handheld.com.vn/threads...ipad-pro-ket-thuc-23h01-ngay-5-9-2019.533427/

Em vẫn chưa hiểu lý d ...
Lazada Vietnam Master card on Monday