xin các bác giúp đở?

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang tìm hiểu về hệ điều hành Palm Os về các họat động của nó cũng như quá trình phát triển v.v.vv.Các bác giúp em với .Em đang cần lắm .Các bác Email cho em nhe : vietsuniit@gmail.com .
thanks all

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng không biết nhiều đâu, tìm được 1 cái link giúp bạn thôi.
http://www.jimthompson.net/palmpda/History/PalmHistoryOld.htm

Bạn dùng máy gì vậy? Tìm hiểu về hđh Palm để làm gì, nếu muốn hiểu biết về lĩnh vực kỹ thuật, lập trình, thư viện, hàm... gì gì đó, tốt nhất bạn nên hỏi VietPalm.

Chào mừng đến Palm Club HHVN nhá.

tuethuc

GẮN KẾT
vietsuniit said:
Em đang tìm hiểu về hệ điều hành Palm Os về các họat động của nó cũng như quá trình phát triển v.v.vv.Các bác giúp em với .Em đang cần lắm .Các bác Email cho em nhe : vietsuniit@gmail.com .
thanks all
ông bà ta có câu: "trăm hay không bằng 1 thấy". em nghĩ để bít rõ cái đống bù nhù như palm OS, bác nên cưới đại 1 em nào đó về, dọc vài bữa là hiểu tất!!!

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác có thể cho em biết sơ về nó không ? chẳng hạn như lịch sử của nó ?nó họat động như thế nào ?có tương lai không?
MOng các bác chỉ giúp thanhks

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khong có ai giúp em về vấn đề này sao các bác? :(( các bác giúp em vớiiiiiiiiiiiiiiiiii

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
VietPalm said:
Nếu có gì cần hỏi thì bạn mail cho VietPalm theo địa chỉ support@vietpalm.com nhé. Và bạn cần hỏi gì thì cụ thể 1 chút nhé.

Em đã gửi rồi ma có ai trả lời em đâu bác ơi.
bác giúp em với
em chỉ cần biết lịch sử phát triển của hdh palm os ,cách thức hoạt động,ưu nhược điểm và khả năng phát triển
thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.