Xin Các Bác giúp em vấn đề này!

dignity

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 11:46
Em mới tập tành vọc phần mềm Win CE Installer (OCP Software), khổ nổi máy PC của em vừa bị lỗi nên phải cài lại, nên kô còn PM nữa, em download ở web thì chỉ cho sử dụng 20 lần thôi!:( Nhưng với người thực tập mới như em thì cũng như kô!!!:( Em xin các Bác cho em hộ PM và ***, , em cám ơn nhiều!:)

P/s:Em post ở đây có đúng kô nữa, vì cũng liên quan đến PPC, nên post ở đây vậy, nếu sai nhờ Mod chuyển hộ, đừng xóa bài, em xin!

4 Tháng chín 2007 lúc 18:50
Có phải phần mềm giúp cài đặt file .cab chạy trên PC giống như cài file .exe không bạn, phần mềm này mà chỉ cho dùng thử 20 lần thôi à, mình nghĩ bạn viết nhầm, chắc bạn đang cần phần mềm WinCe Cab Manager để chỉnh sửa file .cab đúng không? Mình có cả 2 phần mềm này bạn có thể liên lạc với mình qua mail: truonglovehuongforever@gmail.com mình sẽ gửi cho bạn

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday