Xin các bác tư vấn giúp về bệnh của O2i

binhxd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng ba 2007 lúc 12:48
Xin chào các bác trên diễn đàn, tôi đang dùng O2i hiện nay rất hay bị hiện tượng bị treo máy trong thời gian dài không nhập mật khẩu để vào máy được (như hiện tượng bị mất cảm ứng: khi vao duoc may toi dung notes de thu ti thaay cos hien tuong bi lech cam ung) SR mãi vẫn không được nhưng để lâu lâu (khỏang nửa ngày, có hôm phải lâu hơn, có hôm nhanh hơn) thì lại dùng bình thường (khong mat cam ung nua), vào Align dùng bình thường (trong lúc máy bị treo thì chuơng trình backup vẫn hoạt động). nhieu luc khong the vao ma duc danh HR, nhung sau khi HR mot hai ngay hien tuong tren lai lap lai. Xin cac bac tu van gium xem co canch nao cuu em voi. Xin ca on cac bac nhieu

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng ba 2007 lúc 13:23
Bệnh này không biết phải tư vấn cho bác thế nào cho đúng, nhưng nếu được bác thử tìm bản rom mới nhất up cho nó xem có khả quan hơn không.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chỉ để tham khảo thôi các bạn nhé...

Mua sắm, xem video, chơi trò chơi, trò chuyện v.v… là những ứng dụng ngày càng được sử dụng phổ biến trên điện thoại. Điều này đồng nghĩa với việc tình trạng mọi người phụ thuộc vào điện thoại đang trở nên nghiêm ...
Lazada Vietnam Master card on Monday