Xin các bác tư vấn giúp về O2i

binhxd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng ba 2007 lúc 18:30
Xin chào các bác. E đang dùng bản ROM có các thông số sau:
ROM version: 1.11.00 WWE
ROM date: 01/27/05
Radio version: 1.00.00
Protocol version: 1337.39
ExtRom vertion:

Em thấy nhầêu người nói dùng bản 1.11.162 hoặc 1.11.171 Radio 1.04 là rất ổn định.
Xin các bác tư vấn giùm cho E voi
May cua em dung cung hay bi treo qua nen muon hoi cac bac
Rat mong dc cac bac tu van.
Xin chan thanh cam on

28 Tháng ba 2007 lúc 22:43
Xin chào các bác. E đang dùng bản ROM có các thông số sau:
ROM version: 1.11.00 WWE
ROM date: 01/27/05
Radio version: 1.00.00
Protocol version: 1337.39
ExtRom vertion:

Em thấy nhầêu người nói dùng bản 1.11.162 hoặc 1.11.171 Radio 1.04 là rất ổn định.
Xin các bác tư vấn giùm cho E voi
May cua em dung cung hay bi treo qua nen muon hoi cac bac
Rat mong dc cac bac tu van.
Xin chan thanh cam on
Cái này trong 4r có cả 1 topic cỡ vài chục trang nói nhiều lắm rùi mà. Bác chiu khó dùng tính năng search nhé!:)

6 Tháng tư 2007 lúc 09:36
Bạn hnk phát biểu như vậy là không chuẩn rồi. Nếu là tôi thì cho thêm $ tôi cũng không dùng O2 mini đâu. Còn lý do vì sao thì .... tự tìm hiểu vậy. cũng giống như "yêu" đó mà.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 09:53
Mấy bác tập trung vô chuyên môn giùm em hihi. Chứ người ta hỏi Rom mà mấy bác lấy $ ra nói thì bó tay rồi.
@binhxd:ý bác là muốn anh em tư vấn xem bản rom nào là tốt nhất để up phải ko ạ? Em cũng đang xài bản rom tương tự bác nhưng ko hề có chuyện đơ máy đâu nha. Đơ máy là do nhiều nguyên nhân, up rom ko fải là cách hay nhất để máy ko đơ nữa. Xài ppc hay ở chỗ là mình có thể vọc nhiều thứ đến rom cũng có thể vọc nhưng chính vì vậy mà nó tạo ra 1 cái ppc có thể là duy nhất do mình xài vì chỉ có mình mới xài những soft đó bản rom đó. Người ta cũng xài bản rom đó nhưng xài những soft khác thì nó khác rồi bác ạ.
Về Rom thì bác hỏi bản này có ko bản kia có ko dễ bị mấy anh la lắm đấy. Khuyên bác search bài thì ai chả biết làm biếng mới lên hỏi đại search bài làm gì cho mệt hì hì. Nhưng search vẫn là tốt nhất bác ạ.

6 Tháng tư 2007 lúc 10:55
Bác New-comer nói đúng đấy. Mình cũng đang xài bản Rom như của bác. Trước đây mình cũng gặp tình trạng như bác, có hỏi các sư huynh và nhận được lời khuyên nên kiểm tra lại các chương trinh mình cài, nhiều thứ linh tinh nó đá nhau nên bị vây đó. mình kiểm tra và cho về vườn mấy chương trình (nhất là Game và PhotoContact) thế là máy chạy ổn. Bác thử làm như mình đi: nên dùng Spb Backup lại toàn bộ dữ liệu, sau đó Resto lại từng mục là OK ngay.
Chúc thành công.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday