xin cac Bro giup do....

25 Tháng mười hai 2007 lúc 08:41
mình có được Bác cho cái Mac mà mình không rành về Mac chỉ co rành về window thoi, giờ xin các Bro chỉ cho mình cách sài được không? mình có đọc dưới thân mày thì máy của mình Model là A1138. các Bro có ebook về máy cho mình xin với nha. mình muốn sài MAc cho biết .
cám ơn các Bro nhiều:)

25 Tháng mười hai 2007 lúc 13:14
thì bác cứ cài Leopard vào mà vọc thôi .... nghịch 1 tối là ra nhiều thứ lắm .... nó cũng ko có j phức tạp đâu .... bình thường thì em chat + web + film + nhạc trong Leopard .... Win thì cài XP vì chỉ mò sang Win khi chơi game ... dùng Mac đã hơn nhiều ..kekeke

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười hai 2007 lúc 23:54
mình có được Bác cho cái Mac mà mình không rành về Mac chỉ co rành về window thoi, giờ xin các Bro chỉ cho mình cách sài được không? mình có đọc dưới thân mày thì máy của mình Model là A1138. các Bro có ebook về máy cho mình xin với nha. mình muốn sài MAc cho biết .
cám ơn các Bro nhiều:)
Theo model như bạn đưa thì máy bạn là Powerbook rồi, con này là thế hệ trước của Macbook Pro bạn à. Vì là Powerbook nên máy bạn chỉ cài Mac OS chứ không cài được Windows. Hệ điều hành Mac OS cũng dễ sử dụng lắm chứ không phức tạp đâu. Nếu bạn ở SG thì có thể ghé qua quán cafe Piano số 17 Hồ Xuân Hương, Q.3 để giao lưu và học hỏi với các anh em yêu Mac ở đây, ai cũng sẵn sàng giúp bạn làm quen với Mac. Hoặc bạn có thể vào phần Help trong Mac OS để tìm hiểu thêm mà. Chúc bạn như ý.

Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday