Xin các bro tư vấn giúp khẩn cấp!

yesterdayman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2007 lúc 14:36
Em định đổi PPC từ lâu nhưng vì muốn có con PPC khá tốt một tí mà lại không có nhiều tiền (chỉ có khả năng mua dưới hoặc bằng 10 triệu) nên lựa hoài không mua được. Cuối cùng thì em quyết định fải mua, không do dự nữa: em chọn mua 1 trong 2 con O2 Flame hoặc Exec , em thấy Exec cấu hình thấp hơn nhưng có pin dung lượng cao mà lại đẹp còn Flame thì thấy cái info của sản fẩm nó ca ngợi nhiều quá nên không biết nên mua cái nào, vậy nhờ các Bro tư vấn dùm em (gấp gấp một chút nếu được vì ngày mai em fải mua rồi - PPC cũ đang hỏng:D )
Cảm ơn các bro trước!

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 16:10
Em định đổi PPC từ lâu nhưng vì muốn có con PPC khá tốt một tí mà lại không có nhiều tiền (chỉ có khả năng mua dưới hoặc bằng 10 triệu) nên lựa hoài không mua được. Cuối cùng thì em quyết định fải mua, không do dự nữa: em chọn mua 1 trong 2 con O2 Flame hoặc Exec , em thấy Exec cấu hình thấp hơn nhưng có pin dung lượng cao mà lại đẹp còn Flame thì thấy cái info của sản fẩm nó ca ngợi nhiều quá nên không biết nên mua cái nào, vậy nhờ các Bro tư vấn dùm em (gấp gấp một chút nếu được vì ngày mai em fải mua rồi - PPC cũ đang hỏng:D )
Cảm ơn các bro trước!
-Mỗi máy đều có cái hay riêng,bạn cân nhắc xem nhu cầu của mình xem. Theo mình bạn chọn Exec đi ,cấu hình chấp nhận được,bàn phím rất tiện.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2007 lúc 10:05
nếu chỉ vì ko còn hàng mới mà chọn Flame thì wa thật wa' phí, thú thiệt là từ lúc em xài Exec đến giờ chưa hề có ý định đổi con nào khác vì chưa thấy con nào tiện lợi như em nó mà giá cả cũng hợp lý

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 17:30
bây h Exec ở VN toàn hàng "rác" hok àh. Nếu muốn có thể mua dòng HTC advance kìa :):). Em đag xài zinc thấy cũg ổn lắm
HTC advance là dòng nào vậy bác? Hàng mới ah :D :D :p Bác ấy đang băn khoăn về mấy con màn hình VGA chứ bự như x7500 thì lại đắt quá mà nhỏ như Zinc của bác thì lại có rất nhiều sự lựa chọn ạ..... :eek::eek:

Lazada Vietnam Master card on Monday