Xin chỉ cách đăng chữ ký cuối bài

Các thớt khác của Hauy Laptop
H

Hauy Laptop

Cho em hỏi làm thế nào để đăng chử ký hiện cuối bài vậy, em làm như 5 giay hoài ma ko dc, hix...hix.chỉ cho em với nhé, em cảm ơn tất cả các thành viên trong diễn đàn
mình gà quá ta......^#(^

ducminh08

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: xin chỉ cách đăng chỉ ký cuối bài

Cho em hỏi làm thế nào để đăng chử ký hiện cuối bài vậy,em làm như 5 giay hoài ma ko dc,hix...hix.chỉ cho em với nhé,em cảm ơn tất cả các thành viên trong diễn đàn
mình gà quá ta......^#(^
Bạn vào mục "cá nhân" rồi chọn "chữ ký" điền vào và lưu lại. Nếu là chữ kỹ dạng file ảnh thì có đường dẫn .IMG

rickielam

酒逢知己千杯少 - 话不投机半句多
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: xin chỉ cách đăng chỉ ký cuối bài

Bạn vào mục cá nhân -> sửa chữ ký. Rồi đánh nội dung chữ ký vào.
Handheldvn khác 5s bạn ơi, không được copy, past đâu.......

H

Hauy Laptop

Re: Xin chỉ cách đăng chỉ ký cuối bài

cảm ơn các anh nhiều,mình thử xem nào...

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
Re: Xin chỉ cách đăng chỉ ký cuối bài

Chào bạn Hauy Laptop, bạn hãy thực hiện các thao tác sau:

1. Vào trang HHVN.
2. Dưới Nick của bạn, nhấn vào "Liên kết nhanh" chọn "Thay đổi chữ ký" (xem ảnh).
3. Một bảng mới xuất hiện, trong ô "Thay đổi chữ ký" bạn muốn ghi gì thì ghi.
4. Khi ghi xong: Save Signature = Lưu lại chữ ký. Preview Signature = Xem lại chữ ký.
5. Các lần sau muốn thay đổi chữ ký bạn cũng làm y như vậy.
6. Đóng tất cả lại và thoát ra -> Vào trở lại lần nữa, lúc này phần chữ ký của bạn đã hiệu lực.
7. Nội quy về phần chữ ký:

b. Chữ ký và Profile

* Không được dùng font chữ lớn hơn kích thước “2” của diễn đàn.
* Chữ ký không được dài quá 6 hàng chữ (không tính hàng cách, nhưng chỉ được cách 1 hàng giữa mỗi hàng chữ) và sử dụng không quá 4 màu.
* Có thể đặt liên kết đến website riêng trong phần chữ ký. Có thể đặt số ĐT, số tài khoản… nếu muốn và tự chịu trách nhiệm.
* Các nội dung tại phần chữ ký cũng không được vi phạm các điều đã nêu ở phần 4.1.2, 4.1.3 và 4.1.4.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác này quên đọc nội quy rồi :D
Màu sắc vô tư trong giới hạn :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...