Xin chợ giúp (hỏi tất cả)

minhdatinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng tám 2007 lúc 14:04
Chào các pác.
Em dùng con Neo lâu lắm rùi ! Nhưng tội Em hơi "cà rốt" nên giờ vẫn không bít gì hết.
Em cũng không bít search thế nào hết. Nên nhờ các Pác chợ giúp Em với.
Chẳng là Em mún Up ROOM lên W06 cho con Neo của Em. Pác nào biết chỗ nào trong diễn đàn có ROOM W06 và cách Up chỉ Em đường dẫn với.
Rất cảm ơn sự giúp đỡ của các Pác.
Em mún tự mình Up cái xem sao.
Em xin cảm ơn và sẽ hậu tạ.

7 Tháng tám 2007 lúc 14:52
Chào các pác.
Em dùng con Neo lâu lắm rùi ! Nhưng tội Em hơi "cà rốt" nên giờ vẫn không bít gì hết.
Chẳng là Em mún Up ROOM lên W06 cho con Neo của Em. Pác nào biết chỗ nào trong diễn đàn có ROOM W06 và cách Up chỉ Em đường dẫn với.

thôi mang qua minh up cho , neo up ko can thận nhầm G3 với G4 la chết máy đó .bác chưa hiểu kĩ ko nên up

alternative

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 16:18
Chào các pác.
Đồng chí chả chịu search hay là để ý 1 tí gì cả, tớ thấy có 1 topic bác nhatha bác í đưa link down rom của dòng Prophet rùi mà, cậu nhảy vào đó down về mà xài. Vụ G3 hay G4 há, cậu cứ SR máy 1 phát, màn hình hiện lên IPL, SPL, GSM... cậu để í phần IPL,SPL có đuôi là .000 thì nó là G3 model, còn đuôi là .0001 thì nó là G4. Chúc up down down up thành công!!

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 16:51
Re: Xin trợ giúp (hỏi tất cả)

Con O2 Neo bạn nói thuộc dòng PROPHET. Bạn muốn UPROM W06 thì bạn cần có:
1. ROM W06, download tại đây
2. Tool uprom, download tại đây
...Xong, tự nghiên cứu tiếp...^_^

minhdatinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng tám 2007 lúc 22:51
Đồng chí chả chịu search hay là để ý 1 tí gì cả, tớ thấy có 1 topic bác nhatha bác í đưa link down rom của dòng Prophet rùi mà, cậu nhảy vào đó down về mà xài. Vụ G3 hay G4 há, cậu cứ SR máy 1 phát, màn hình hiện lên IPL, SPL, GSM... cậu để í phần IPL,SPL có đuôi là .000 thì nó là G3 model, còn đuôi là .0001 thì nó là G4. Chúc up down down up thành công!!
Cảm ơn nhìu.
Con Neo của tui là G4. Tui đọc nhiều nhiều nhưng chưa voọc lần nào nên cứ nhầm lẫn lung tung hết cả lên. đến giờ thì không biết gì hết.
Đang muốn voọc cho biết.

Lazada Vietnam Master card on Monday