Xin Cứu Giúp HP DV2000 (tu2409)

Các thớt khác của phuthinh_mobile
6 Tháng mười hai 2007 lúc 00:00
Trong đây có bác nào xài dòng máy DV 2000 (TU2409) thì cho em xin bộ DVD recovery của nó.em nghịch sao giờ ko recoveyt đc nữa mà cái ổ của nó vẫn còn mà ko hiện ra..Vào Computer Managent thì thấy vẫn con y nguyên nhưng nó báo (unknow partition) hic chán quá mong các bác giúp em.
Em ở Sài Gòn Xin Hậu Tạ..

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2007 lúc 00:32
6 Tháng mười hai 2007 lúc 11:09
hoàn toàn ko giải quyết được vấn đề.Đây chỉ là chương trình Softthink đã có sẵn trong máy khi mua dòng dv2000 chạy vista.Nó chỉ giúp bác trong trường hợp máy vẫn recovery bình thường nhưng ct softthink lại bị hư.Bác cứ thử đi ,hi vọng bác may mắn hơn em :)

6 Tháng mười hai 2007 lúc 13:15
có một cách đơn giản là bác hãy active ổ recovery lên bằng ct Paragon trong đĩa Hiren's Boot hay dùng cách sau : chuột phải vào My Computer chọn Manager--> Storage-->Disk Management -->tìm phân vùng chứa recovery,chuột phải chọn Mark Patition as Active---> Restart lại máy xem kết quả thế nào ?

6 Tháng mười hai 2007 lúc 13:48
vẫn ko đc bạn à ..màn hình đen thui nhìn chán..
bác có chắc là phân vùng recovery trong máy bác còn ko(vì thấy bác ghi ở trên là unknow partition) ? Bác kiểm tra xem dung lượng của nó có full hay là bị chiếm dụng rồi ?nếu nó ẩn thì dùng Paragon để unhide nó rồi kiểm tra.

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday