Xin đánh giá con Sony Vaio N365E/B

Các thớt khác của skypeme
26 Tháng chín 2007 lúc 08:51
Các bác thân mến, bác nào đã xài qua dòng Sony Vaio N series hoặc bác nào chưa xài nhưng có võ công cao cường thì cho em xin ý kiến về con 365E/B nha, giá em nó khoảng 900$,giá như vậy thì ok không? Em đang phân vân giữa con này và con HP dv2k 14" screen, em cũng thích con này vì nó nhỏ nhắn xin xắn nhìn manly dễ sợ nhưng touchpad kì cục quá.
Mong các bác cho em ý kiến sớm sớm, nếu được thì các bác giúp em đánh giá 2 con trên luôn nha. Em xài acer hoài ngán ngẩm quá
Xin đa tạ các bác.:rolleyes:

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng chín 2007 lúc 17:47
Các bác thân mến, bác nào đã xài qua dòng Sony Vaio N series hoặc bác nào chưa xài nhưng có võ công cao cường thì cho em xin ý kiến về con 365E/B nha, giá em nó khoảng 900$,giá như vậy thì ok không? Em đang phân vân giữa con này và con HP dv2k 14" screen, em cũng thích con này vì nó nhỏ nhắn xin xắn nhìn manly dễ sợ nhưng touchpad kì cục quá.
Mong các bác cho em ý kiến sớm sớm, nếu được thì các bác giúp em đánh giá 2 con trên luôn nha. Em xài acer hoài ngán ngẩm quá
Xin đa tạ các bác.:rolleyes:
sony N là dòng cấp thấp của sony Vaio, nhìn bề ngoài thì ko dẹp bằng hp2000 nhung N thừa hưởng những công nghệ của Sony như màn hình chẳng hạn. nhìn chung sony vaio vẫn phong cách hơn, nhưng theo mình bạn nên xem xét dòng FE thử, hình thức cũng ok lắm đó! giá tầm 1000 trở lên

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
minhtuankts TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tư ván pháp luật 19006199
trong thời kì hội nhập phát triển như hiện nay, pháp luật là một lĩnh vực vô cùng quan trọng và cần thiết. để bảo vệ quyền lợi thiết thực của mỗi chúng ta, mỗi người cần trang b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday