Xin driver cho win XP của Sony FZ 250E

Các thớt khác của akazu

akazu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 01:45
Em muốn cài win XP cho em này nhưng lại không có driver của nó . Lên trang chủ của Sony thì không thấy hỗ trợ cho XP :-s . Bác nào có share em với :-s

akazu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 13:51
Không có bác nào có nhỉ :-?

4 Tháng hai 2008 lúc 21:50
vaio rất khó chịu trong việc cài đặt,thường chỉ có bộ source cho bản os bạn xài,nếu nó ra dòng đó dùng win vista thì vô phương rồi,hoặc tìm hỉu dòng gần kề tương thích có xp thì họa may

dqm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2008 lúc 00:55
đây chỉ là i' kiến riêng của tôi... downgrade xuống xp bạn sẻ gặp nhiều phiền phức, drivers như bạn đang đi kiếm, bạn cần nắm vửng cách thức patch cho winxp nhận diện đuọc hard drive vì winxp ko có bản mới của intel controller chipset gm965, cộng thêm vào đó là nhửng fiềnnn fức cuả cài đặt bàn fímmm cho hotkey và camera etc. và ko có nhửng software đi kèm cuả sony tuy là trial software nhưng .... 60 ngày dzài thiên thu. và sony có điểm hay là thường xuỵen cập nhật nhửng thiếu xót trong hardware hay software

điểm lợi khi bạn downgrade về winxp, tôi nghỉ chỉ là sự xài lâu winxp wen rồi ko muốn đổi, hay hoặc là thấy chậm hơn winxp nên hơi nản.

máy cuả bạn cấu hình đâu thua gì ai, cpu là T7500, card màn hình intel x3100 vơí 358Mb ram, bu s speed 800mhz.
thấy load chậm là vì vista home đó, đây là cách làm tiền wen thuộc của microsoft muh, giống như hồi winxp home và winxp pro
VISTA HOME là điều làm bạn cảm thấy chê máy bạn và muốn quay về vơí XP!!!
và HD 250Gb 4200rpm củng cần lưu í 1 tí

nếu kiếm được vista ultimate, upgrade RAM lên 4GB... và hd 5400rpm thì máy bạn củng thuộc loại gaming machine nhu fếttt!!!
rieng về kinh nghiệm cuả tôi đã từng upgrade nhiều máy lên vista ultimate, cpu chỉ là pentium centrino 1.7, 1.6, 1.5 nhưng vẩn chạy ngon lành và thấy load lẹ hơn winxp

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday