Xin Driver của WC Creative NX Pro

Các thớt khác của CentrinoII
25 Tháng ba 2007 lúc 19:46
Chào các bác.
Em có cái web cam Creative NX Pro, mua từ 2003 đến giờ muốn dùng lại nhưng cái CD driver của nó hỏng mất rồi, không thể install được.
Bác nào có cho em với.

lypt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng ba 2007 lúc 22:09
Chào các bác.
Em có cái web cam Creative NX Pro, mua từ 2003 đến giờ muốn dùng lại nhưng cái CD driver của nó hỏng mất rồi, không thể install được.
Bác nào có cho em với.
Đúng hôm nay tôi cũng mới lôi cái WC cũ ra lắp; lục tìm đĩa driver thì chẳng thấy đâu! Tôi cắm đại nó vô laptop, nó hỏi lung tung lên, tôi căn cứ theo nó hỏi mà trả lời một hồi thì nó cho tải về (chắc là driver) gần 100Mb; cái chính là khi tải xong thì cứ Next - Next .. một hồi là Finish và ... sử dụng được.
Còn cái này nữa : hồi dùng đĩa driver thì chỉ lên hình đơn sắc; nhưng cái driver mới tải về thì nó có upgrade hay sao ấy, lên được hình màu luôn.
Tôi nghĩ bạn cứ cắm nó vào máy xem nó yêu cầu gì thì thực hiện theo, chắc là nó sẽ tự tìm và cho tải driver từ trên mạng về. Làm hú hoạ có khi lại được bạn à!

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday