Xin driver Magic Mouse của apple cho win7 64bit

duylinh

GÂY DỰNG
Bác nào có driver của em Magic mouse cho bản Win7 64 bit thì cho em xin với. Dùng chuột mà không cuộn được khó chịu quá. Em cảm ơn nhiều.

Clue

GÂY DỰNG
Bác xài máy nào? Nếu Dell thì lên site supportdell.com sẽ có

Nếu không thì update (scanupdate) từ driver manager chắc có thể ra.

Gud luck

cu win

Mr_Trình™
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào có driver của em Magic mouse cho bản Win7 64 bit thì cho em xin với. Dùng chuột mà không cuộn được khó chịu quá. Em cảm ơn nhiều.

Down cái này về dò ra hết. Tích hợp sẳn có 1G driver các loại. K có seach internet sẻ tự động tìm được line down nếu thiếu.

cu win

Mr_Trình™
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái trên của bạn có dùng được với bàn phím bluetooth trên W7 PC không? tks
Em nghỉ là được. Bởi cái card Camera của em tìm k ra mà nó vẩn dò ra được website cung cấp cho mình down về dùng :-bd

pikachu39_fa

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Mình tải driver magic mouse cho win XP 32 bit. Cài đặt rồi mà chuột chỉ dùng bình thường được thôi nhưng không sử dụng các chức năng khác được. muốn dùng scroll cũng không được.

viethakd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng đã cài thử driver cho ưin 7 64b rồi, scroll được nhưng thời gian đáp ứng kém lắm, thỉnh thoảng lại đơ ra 1 lúc. Có bác nào bị em không ạ?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng đã cài thử driver cho ưin 7 64b rồi, scroll được nhưng thời gian đáp ứng kém lắm, thỉnh thoảng lại đơ ra 1 lúc. Có bác nào bị em không ạ?

Bạn xem thêm ở đây nhé.
Hiện nay Apple đã có bản update cho Bootcamp 3.1 rồi, nếu dùng apple bạn có thể update lên.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.