Xin driver may SonyVaio Z71JB

Các thớt khác của thattinhvt

thattinhvt

NHẬP HỘI
Chào các bạn, mình có cái máy SonyVaio Z71JB hàng nội địa của Nhật chưa bung bản Win tiếng Nhật. Bây giờ mình muốn cài bản Win XP vào để sử dụng, nhưng mình ko tìm đc driver của máy. Bạn nào có driver hoặc biết link down thì cho mình xin nhé. Thanks!
Email của mình: tuantt1982@gmail.com

cungfuvn

GÂY DỰNG
Chào các bạn, mình có cái máy SonyVaio Z71JB hàng nội địa của Nhật chưa bung bản Win tiếng Nhật. Bây giờ mình muốn cài bản Win XP vào để sử dụng, nhưng mình ko tìm đc driver của máy. Bạn nào có driver hoặc biết link down thì cho mình xin nhé. Thanks!
Email của mình: tuantt1982@gmail.com

Bro vào đây nhé !
Mâý chú sony này mà chơi hàng nôị đĩa lúc kiêms drive sẽ vât va lăm.:-bd

chitrungfts

GÂY DỰNG
sony nhật hay gì gì đó. Phần cứng đều giống nhau. Ở nhật chỉ có thêm 1 số tính năng như thẻ Flexica bạn có cài lên được cũng chả để làm gì. Còn không bạn vào đây đủ hết cho các đời. Nhưng bạn chịu khó tìm những cái dòng tương đương mà chiến nhé. ftp.vaio-link.com/pub/vaio/original
đấy trong này nó có hết cả function nữa

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...