LAPTOP Xin Driver Toshiba A135-S4417 dùng cho XP

Các thớt khác của tung_view_sonic

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng chín 2007 lúc 10:18
Mình mới mua con Toshiba A135-S4417 cài Win Vista có bản quyền nhưng mình không rành lắm về Vista,mình muốn chuyển qua XP xài cho dễ nhưng lại không tìm được Driver,bạn nào có share cho mình với,địa chỉ email của mình là: tung_view_sonic@yahoo.com.vn
Cảm ơn trước các bạn nhé,cảm ơn nhiều....nhiều lắm

Mình đã vào trang web của Toshiba rùi,nhưng mà Driver của dòng máy này chỉ hổ trợ cho Vista thôi,còn XP thì bó tay,may mắn sao chỉ tìm được Driver Sound thôi,còn VGA,Wireless,Lan,TouchPad... thì không hợp lệ,hic hic
Buồn đời quá, không có bác nào giúp mình nhỉ hic hic...

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng chín 2007 lúc 11:24
anh Pilot212 ơi,cứu em với

Anh ơi,anh cho em đường link gì mà mở ra nó báo là File not found,em không biết cách nào lấy về cài thử cả,anh giúp em với,anh tìm giúp em một đường link nào cụ thể để em lấy về cài thử anh nhé,cố gắng giúp em nghen anh,chứ em xài Vista ngán lắm rồi

puskin999

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng mười 2007 lúc 10:29
chào bác con máy này ở công ty tôi trước đây khi cài cho khách hàng cũng rất mệt nhưng bác yên tâm vi tôi đã cài ok rùi. nhưng dung lượng lớn wa tui không thêt gửi cho bác được nếu ở hà nội bác mang máy wa 27 thái hà -đống đa - hà nội gắp tui tên tui là Hải tui sẽ giúp bác cại ngon lành chào bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday