Xin driver Webcam!

Các thớt khác của hoangpm
4 Tháng mười 2007 lúc 10:32
Bạn nào có driver hoặc soft cho webcam Motion Eye của Sony SZ54B (hoặc đời tương tự) cho mình xin với.
Máy này mang từ Nhật về toàn tiếng Nhật, mình đã cài lại tiếng Anh nhưng còn thiếu 1 số thiết bị như Webcam, phím Fn.
Bạn nào có xin chỉ giúp. Mình đang cần gấp. Cám ơn các bạn đã quan tâm.

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 00:28
Cám ơn bạn, mình đã tìm các file của SZ4 nhưng không cài đặt được. Bạn biết dòng SZ54B tương đương với dòng máy nào không để mình tìm driver. Thanks bạn nhiều.
Con của bác tương đương SZ5 series đấy. Cài camera cho Vaio dùng Vista rất dể, cứ vào device manager update driver rồi đưa đường đẩn vào thư mục gốc chứa driver là ok thôi.

8 Tháng mười 2007 lúc 10:59
Con của bác tương đương SZ5 series đấy. Cài camera cho Vaio dùng Vista rất dể, cứ vào device manager update driver rồi đưa đường đẩn vào thư mục gốc chứa driver là ok thôi.
Còn software để xem Webcam ngoài Win thì như thế nào bạn? Mình đã cài thử soft của thằng SZ5 nhưng không sử dụng được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday