Xin Drivers Laptop Sony Vaio dòng C

Các thớt khác của kiencd
E đang có 1 con máy Vaio C1z/b bàn phím tiếng Đức, e cài lại win xp, e format ổ C, bây h chẳng biết cách nào cài driver cho nó.
Lên trang vaio-link.com download driver thì cái file đấy bị lỗi, kg bung nén đc. Huhu.
A nào có Driver thì cho e copy lại 1 cái đc kg. Xin cảm ơn nhiều lắm.

E đang có 1 con máy Vaio C1z/b bàn phím tiếng Đức, e cài lại win xp, e format ổ C, bây h chẳng biết cách nào cài driver cho nó.
Lên trang vaio-link.com download driver thì cái file đấy bị lỗi, kg bung nén đc. Huhu.
Trong forum nói khá nhiều về vấn để driver của Sony rồi đó, bạn vô link này mà download
Bạn download 2 file zip có tên là: C1_Drivers.zip và C1_Utilities.zip về bung nén ra cài là OK
:)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vô đây nè anh trai, toàn bộ driver của tất cả model của Sony luôn đó
http://esupport.sony.com/US/perl/select-system.pl?DIRECTOR=DRIVER&PRODTYPE=24
sao cái model của anh em search trên web này kô ra, kô biết anh có ghi lộn kô, vô search lại dùm em nha :D

Xin cảm ơn mọi người đã hỗ trợ. Mình đang down mấy file về.
Ký hiệu máy mình đúng là C1z/b vì máy mua ở Đức mà. Chắc bạn kg tìm thấy do trang đấy ở US.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nếu xét theo lượng khách và cả doanh thu, năm 2016, lần đầu tiên du lịch Thái Lan soán ngôi Malaysia với 32,59 triệu khách quốc tế. Bình quân 2,1 người dân Thái đón được 1 khách nước ngoài. Tỷ lệ này ở Việt Nam là 9,3/1. Với Malaysia, tỷ lệ này ...
Lazada Vietnam Master card on Monday