Xin được tư vấn mua laptop Sony Vaio!

Các thớt khác của truonghuy_ta
1 Tháng hai 2008 lúc 17:44
Sau 1 tuần ngắm nghía nghiên kíu, em ưng đc 2 con Vaio này , nhờ các chuyên gia góp ý nên chọn em Vaio nào đây .

1. Sony Vaio VGN-NR280E/S/T :

Cấu hình : Intel Core 2 Duo T5450 1.66Ghz-2M , DDRII 1GB, 200GB SATA, RAM UPTO 358MB, DVD-RW Reader MS , 15.4''WXGA Mirror , 2,4kg 6 cell . Gía 1140us (chưa tính VAT)

2. Sony Vaio VGN-FZ290EAB Santa Rosa :

Cấu hình : Intel Core 2 Duo T5250 1,5Ghz-2M , DDRII 1GB, 120GB SATA , RAM upto358MB, DVD-RW Reader MS , 15.4''WXGA Xbrite , 2,4kg- 6cell webcam . Giá 1130us (chưa tính VAT)

shi

NHẬP HỘI
2 Tháng hai 2008 lúc 13:40
ráng chờ sau tết đi bác... con trên e hôg biết thế nào chứ con phía dưới thi `mắc roai`...con đó tầm 1050$ thôi...sau tết hàng về nhiều 'khi đó bác lựa tha hồ ah`

dqm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng hai 2008 lúc 14:06
mua con NR vê` mât công mai` mo` downgrade xuo'ng xp lolz... cha.y vita buiness châ.m nhu ru`a. chua xa`i fz nen khong bie't, hi`nh nhu fz made in ua w/ foreign components co`n NR made in china

2 Tháng hai 2008 lúc 17:00
ráng chờ sau tết đi bác... con trên e hôg biết thế nào chứ con phía dưới thi `mắc roai`...con đó tầm 1050$ thôi...sau tết hàng về nhiều 'khi đó bác lựa tha hồ ah`
con trên cũng chỉ 1029$-1050$ là cao rồi bác

4 Tháng hai 2008 lúc 23:50
bác nào đập hộp con SZ thì chộp vài pô hình cho em xem với. hôm nọ em wa nam á xem con sz640n01 thì thấy tem niêm phong gần như bị rách hoàn toàn, còn bên trong thì ko thấy niêm túi đựng máy, mà thằng cha sale dám khẳng định với em là máy còn nguyên niêm phong, tại dòng sz nó vậy. đi đâu mua cũng vậy thôi. bác nào biết chỉ cho em dòng sz niêm phong là như thế nào với, thank's

5 Tháng hai 2008 lúc 00:32
/IMG]
bác nào đập hộp con SZ thì chộp vài pô hình cho em xem với. hôm nọ em wa nam á xem con sz640n01 thì thấy tem niêm phong gần như bị rách hoàn toàn, còn bên trong thì ko thấy niêm túi đựng máy, mà thằng cha sale dám khẳng định với em là máy còn nguyên niêm phong, tại dòng sz nó vậy. đi đâu mua cũng vậy thôi. bác nào biết chỉ cho em dòng sz niêm phong là như thế nào với, thank's

cái thùng SZ to vật niêm phong bên trong 1 lượt nilon giữ cái màn hình bẻ ra với tấm caton gấp có đàn hồi để bảo vệ máy khi vận chuyển rất kỹ

đây là hình ảnh cái thùng của con SZ của tui khi vận chuyển từ US về VN bị bọn chuyển hàng rạch thùng ăn cắp hic hic ....
bây giờ up ảnh lên cho các bác coi tui lại thấy cay cay mũi mặc dù nó qua lâu rùi

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday