Xin file để lập trình cho Windows Mobile 2003 SE

contraitomo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Do xài Windows XP chùa nên không thể download được file cần thiết để lập trình cho Windows Mobile 2003 SE. Bác nào có xin vui lòng cho em xin với nhé. Em xin cảm ơn trước.

Chi tiết:

File Name: Windows Mobile 2003 Second Edition Developer Resources.msi

Version: 1.0

Date Published: 3/24/2004

Language: English

Download Size: 2068 KB

Địa chỉ download tại trang Microsoft.com:

http://www.microsoft.com/downloads/...83-c3ce-4a4c-ab83-491fd5729551&displaylang=en

contraitomo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chắc Windows XP của bác là bản xịn có bản quyền hẳn hoi. Bây giờ mỗi lần download tại trang www.microsoft.com đều phải qua phần "Windows Genuine Advantage" để kiểm tra tính hợp pháp của HĐH Windows đang cài trên máy. Bản Windows XP của em dùng chùa nên không qua được phần kiểm tra này bác ạ. Bác DellAximX5 làm ơn download rồi gửi cho em xin tại địa chỉ e-mail: contraitomo@yahoo.com có được không? Cảm ơn bác trước nhé.

contraitomo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn bác DellAximX5 rất rất nhiều nhé. Em download được rồi. Sau này có phải download gì ở trang www.microsoft.com, em nhờ bác giúp em nhé. Cảm ơn bác trước. Hì hì

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
contraitomo said:
Cảm ơn bác DellAximX5 rất rất nhiều nhé. Em download được rồi. Sau này có phải download gì ở trang www.microsoft.com, em nhờ bác giúp em nhé. Cảm ơn bác trước. Hì hì
Bạn thử Regedit trong Windows xem có được không? Mình đã thử làm theo hướng dẫn trên đĩa CD Windows XP SP1 có bán ngoài của hàng, bạn làm thử đi.

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
contraitomo said:

Cái này là mình down cách đây cả tháng rồi, cái vụ active này chắc là mới đây. Mình nghèo lắm, tiền đâu mà xài license :p. Mấy bác có laptop chắc là có license cả mà.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình nhớ là cái Windows Genuine Advantage có phần cứ download mà bỏ qua ko phải check bản quyền cơ mà nhỉ?

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hassler said:
mình nhớ là cái Windows Genuine Advantage có phần cứ download mà bỏ qua ko phải check bản quyền cơ mà nhỉ?

Đấy là ngày xưa bạn ạ. Kể từ đầu tháng 8 thì hết rồi, tất cả các update từ MS home đều bị check bản quyền!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...