Xin giúp định giá SE T610

Các thớt khác của hah

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hah said:
@all:Cảm ơn các bác nhiều lắm
@thanhminhppc:hì hì,bác cho mình 1 tuần suy nghĩ coi có thể chia tay với e đc không.Nếu đc thì mình sẽ nhắn bác,còn không đc thì..........

Bác suy nghĩ lâu quá là nó lại tiếp tục xuống giá cho mà xem. ĐT xuống giá hàng ngày mà :)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hờ hờ T630 của em mua 3.8 tr mới được 5 tháng nay bi giờ nó còn trả cho có 1.2 tr chả là. Thích thì giữ mà dùng không đem bán quách đỡ lăn tăn.

tung_pvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hờ hờ hờ, em cũng đang dùng Mặt nạ đen đây nè, có lẽ phải lập ra 1 nhóm người dùng T610 các bác nhẩy, 1 năm trước em mua hàng xách tay là 3tr3 đấy, rơi xuống đất mấy lần dùng vẫn tốt các bác ạ. Mà các bác thử nghĩ xem, con T610 này đầy đủ tính năng, công nghệ so với mấy em như Nokia, SS, nào là Irda, nào là BT, GPRS, mà các bác là những người rất rành về công nghê, vậy ko nên bỏ nó đi. Hơn nữa khả năng kết nối của nó rất dễ, ko cần phần mềm như Nokia, SS... kiểu dáng cũng rất đẹp, nó được bình chọn là Điện thoại của Doanh nhân năm 2003 đấy. Ko có loại điện thoại nào lại có nhiều trang web như T610 (vd nha: www.myt610.net).

hừm : chẳng lẽ lại đi ad không công cho SE à.Hehehehe

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hơ hơ trả bác 1,4T mà bác vẫn tiếc ko chịu bán nữa à hihi, bác để 1 thời gian nữa nó nhảy vèo xuống hàng trăm đó nha hihi

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...