Xin giúp đỡ về việc đồng bộ contact giữa HP6365 với Outlook

dong1974

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình xài con HP 6365 đồng bộ được với outlook rồi, nhưng khi đồng bộ contact thì hiển thị trên PPC nó nhảy loạn xà ngầu lên cả, các chử hiển thị không đúng, mất dấu, chữ bị nhảy khoảng cách lung tung.
Ai có kinh nghiệm xin chỉ với.
Cám ơn nhiều

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Contact của bác có dấu tiếng Việt thì sẽ bị như vậy. Theo em biết thì phải dùng WM5 với ActiveSync4 thì mới sync có tiếng Việt được!!

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dùng tiếng Việt trong OutLook với 6365 rất hay lỗi Font nhất là chữ có dấu hỏi. Tốt nhất là phần contact Bác cứ dùng tiếng Việt không dấu vì chưa thấy giải pháp nào hay hơn cả.

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
[QUOTE=thha9]Dùng tiếng Việt trong OutLook với 6365 rất hay lỗi Font nhất là chữ có dấu hỏi. Tốt nhất là phần contact Bác cứ dùng tiếng Việt không dấu vì chưa thấy giải pháp nào hay hơn cả.[/QUOTE]

Không cứ là 6365 đâu mà tất cả PPC xài WM2003 - 2003SE trở về trước đều bị lỗi font tiếng Việt, giải pháp là dùng WM2005, nhưng HP6365 không up được nên chắc bác phải chuyển sang O2s đi > lại tốn tiền rồi :D

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mars said:
[QUOTE=thha9]Dùng tiếng Việt trong OutLook với 6365 rất hay lỗi Font nhất là chữ có dấu hỏi. Tốt nhất là phần contact Bác cứ dùng tiếng Việt không dấu vì chưa thấy giải pháp nào hay hơn cả.

Không cứ là 6365 đâu mà tất cả PPC xài WM2003 - 2003SE trở về trước đều bị lỗi font tiếng Việt, giải pháp là dùng WM2005, nhưng HP6365 không up được nên chắc bác phải chuyển sang O2s đi > lại tốn tiền rồi :D[/QUOTE]
bộ o2s up rom WM5 được à,đã có chưa sao mình tìm hoài kô thấy chỉ thấy mấy cái screen shoot và mấy cái review thôi vậy.

dong1974

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Trời ơi!!!!!!!!!!
có bác nào cao thủ hơn không vậy, nếu xài không dấu thì vô phương, chịu không nỗi.

nếu vậy chắc phải tìm cách nào chia tay em HP thôi, mới mua được 3 tháng cầm chưa kịp nóng tay nữa.

Mà sao con HP này không up lên được WM2005 vậy các bác? chỉ giáo với!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?