xin giúp đỡ

Các thớt khác của bbkit

bbkit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng sáu 2007 lúc 00:05
mình đang xài cái Aspire 5672,thấy bên Acer nó thông báo đổi pin,mình có đem máy xng Acer VN(trên dng Cao Thắng ấy) nó hẹn là sau 3 tuần sẽ có pin gửi về tận nhà...bây h đã hơn 3 tuần rồi mà sao ko thấy pin đâu..hichic..pin cũ thì ko dám xài...các bạn có ai giống mình mà đã nhận pin chưa vậy...à tiện đây hỏi luôn mình muốn mua pin 9 cell cho máy mình thì mua ở đâu vây bạn (TP HCM)...có ai dùng máy giống mình thì cho mình hỏi thử cái máy của các bạn xài có nóng ko vậy..sao máy mình nóng lắm..nếu ko có fan thì nđộ HDD va CPU lúc nào cũng trên 50...có fan thì khoảng tầm 44 trở lại...mong các bạn giúp đỡ mình.. (xin lổi mình pót bài bên box ACER thấy ko ai trả lời,mình post ben này...hi vọng...mod đừng xóa nha..)

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 00:44
Muốn đc đổi pin thì máy của bác phải nằm trong danh sách những model được đổi, đúng chưa ạ ? Nếu bác chờ lâu quá sao ko thử fone lên văn phòng Acer VN hỏi cho rõ ?

Pin cũ thì đâu có nghĩa là pin hư, tội j` bác ko xài :D sợ nó cháy máy tính ạ ^^ ... dân VN mình có máu liều mừ bác.

Pin 9cells cho model của bác, bác có thể liên lạc với www.thegioipin.com.

Acer thường thì sử dụng ai cũng nhận xét là nó hơi bị nóng :) đây cũng là tình trạng thường gặp thôi, bác đừng lo.

Bác còn thắc mắc j` ko ạ ? Em cũng là Acer user đây :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday