Xin Giúp O2neo

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 21:44
Em đang xài con O2 Neo,vào một ngày đẹp trời như hôm nay em mang ra xạc khoảng 20 phút thì tự nhiên lăn ra chết quay đơ.bật nguồn thì chỉ thấy dòng chữ Dopod sau đó là màn hình trắng xóa.hard reset cũng chỉ thấy hiện tượng tương tự.Có bác nào từng gặp trường hợp này chưa chỉ hộ em với.
Thanks các bác nhiều

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng chín 2007 lúc 21:51
không biết Rom cho neo dùng bản nào ổn định các bác nhỉ.em muốn tìm các topic để xem cách up rom thì xem ở đâu các bác?

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng chín 2007 lúc 22:02
không biết Rom cho neo dùng bản nào ổn định các bác nhỉ.em muốn tìm các topic để xem cách up rom thì xem ở đâu các bác?
search trong forum đi từ khoá là prophet,không tìm thấy thì em chịu :D,trước có up cho con này,dễ lắm :D

HBT_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 00:11
Bác download bản rom khác cho em neo . Khi có xong . Bác vào bootloader của nó bằng cách : ấn phím camera + nguồn và chọt reset giữ nguyên khoảng 5S nó sẽ vào BL nhé .
Sau đó , cắm cable vào thì trên màn hình BL sẽ có chữ USB . chạy chương trình update và làm các bước theo hướng dẫn , rất dễ nhé bác :D . Hy vọng bác cứu đc e neo thân iu :D
Thân /

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 13:44
Bác download bản rom khác cho em neo . Khi có xong . Bác vào bootloader của nó bằng cách : ấn phím camera + nguồn và chọt reset giữ nguyên khoảng 5S nó sẽ vào BL nhé .
Sau đó , cắm cable vào thì trên màn hình BL sẽ có chữ USB . chạy chương trình update và làm các bước theo hướng dẫn , rất dễ nhé bác :D . Hy vọng bác cứu đc e neo thân iu :D
Thân /
thank bác nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday