Xin Giúp O2neo

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 21:44
Em đang xài con O2 Neo,vào một ngày đẹp trời như hôm nay em mang ra xạc khoảng 20 phút thì tự nhiên lăn ra chết quay đơ.bật nguồn thì chỉ thấy dòng chữ Dopod sau đó là màn hình trắng xóa.hard reset cũng chỉ thấy hiện tượng tương tự.Có bác nào từng gặp trường hợp này chưa chỉ hộ em với.
Thanks các bác nhiều

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng chín 2007 lúc 21:51
không biết Rom cho neo dùng bản nào ổn định các bác nhỉ.em muốn tìm các topic để xem cách up rom thì xem ở đâu các bác?

HBT_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 00:11
Bác download bản rom khác cho em neo . Khi có xong . Bác vào bootloader của nó bằng cách : ấn phím camera + nguồn và chọt reset giữ nguyên khoảng 5S nó sẽ vào BL nhé .
Sau đó , cắm cable vào thì trên màn hình BL sẽ có chữ USB . chạy chương trình update và làm các bước theo hướng dẫn , rất dễ nhé bác :D . Hy vọng bác cứu đc e neo thân iu :D
Thân /

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 13:44
Bác download bản rom khác cho em neo . Khi có xong . Bác vào bootloader của nó bằng cách : ấn phím camera + nguồn và chọt reset giữ nguyên khoảng 5S nó sẽ vào BL nhé .
Sau đó , cắm cable vào thì trên màn hình BL sẽ có chữ USB . chạy chương trình update và làm các bước theo hướng dẫn , rất dễ nhé bác :D . Hy vọng bác cứu đc e neo thân iu :D
Thân /
thank bác nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday