xin giups đỡ sử dụng hp6515

5 Tháng một 2008 lúc 22:03
mình là lính mới, mới mua được hp 6515 nhưng về mò mẫm 3 ngày rồi mà chưa mò ra cách nào để tắt máy, chứ để cả đêm nhỡ ai gọi mất cả ngủ. thứ hai nữa là có bác nào biết Hard Reset máy này như nào hướng dẫn mình cái, mình xin cám ơn

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
5 Tháng một 2008 lúc 22:38
hehe Khổ thân với cái PDA bác nhỉ!

Tắt chức năng phone: bác chọt vào cột sóng, sẽ hiện ra 1 cái bảng trong đó có nút với ý nghĩa là "tắt sóng điện thoại" bác click vào đó...2giây cột sóng sẽ xuất hiện dấu gạch chéo, thế là xong.

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2008 lúc 22:39
Đây là PPC phone nên bạn kg thể tắt máy như điện thoại thông thường là tắt nút nguồn,chỉ có thể tắt phần phone thôi còn phần PDA thì phải chạy liên tục,muốn tắt phone thì bạn bấm vô biểu tượng hình cột sóng trên điện thoại chọn Turn off Flight mode,hoặc chọn biểu tượng hình wireless bên góc dưới cùng bên phải của màn hình rồi tắt phần phone(phần này có 2 chức năng ở trên là phone ở dưới là Bluetooth.
Muốn HR bạn bấm giữ đồng thời 3 nút Contac,Message và nút nguồn sau đó dùng bút chọt vào nút Reset giữ 3 giây máy sẽ HR.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
5 Tháng một 2008 lúc 22:45
6 Tháng một 2008 lúc 09:31
cám ơn các bạn đã giúp đỡ, mình vừa mới làm theo hướng dẫn để Hard Reset thì nó hiện ra bảng " align screen" hóa ra đây như là format ổ cứng của pc chứ không phải nó sẽ tự cài win lại cho mình thì phải, các bạn giúp đỡ còn phải làm gì nữa

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
6 Tháng một 2008 lúc 11:13
cám ơn các bạn đã giúp đỡ, mình vừa mới làm theo hướng dẫn để Hard Reset thì nó hiện ra bảng " align screen" hóa ra đây như là format ổ cứng của pc chứ không phải nó sẽ tự cài win lại cho mình thì phải, các bạn giúp đỡ còn phải làm gì nữa
Oh man! thì ra bạn chưa hiểu về HR. Mình khuyên bạn sau lần này nên chọc ngoáy về soft trước, mấy vụ rom, cài win,HR...này thì từ từ bạn nhé

Màn hình hiện Align screen bạn sẽ thấy dấu cộng, dùng bút chọt vào giữ dấu cộng đó, nó chạy tới đâu chơi tới đó:D, sau khoảng 4 lần đuổi bắt, bạn vào được phần setup tiếp theo, cứ đọc hướng dẫn và làm theo sẽ vào được màn hình chính thôi.

Chúc bạn không quá vất vả với em nó

tunava

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng một 2008 lúc 22:44
mình đã xài em này rồi. nó dùng win2003. chậm nhưng rất ổn định. wifi internet thoải mái, bắt bluetooth rất tài tình, mình dùng bluetooth plantronics, chỉ tiếc là cái miệng hơi bé. cũng dễ sử dụng thôi bạn ạ. Em bé nhà mình mới 8 tuổi vẫn dùng được mà. Hiện tại mình đang dùng con O2 XDA exec nhưng mình thấy em này vẫn đáng yêu làm sao ấy! Theo mình biết thì em này không có up rom up riết gì được hết, cứ để vậy mà xài. nó chả hư gì cả, bạn cứ chọc thoải mái đi nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday