Xin góp ý tý nhỉ

Các thớt khác của wildcat
Status
Không mở trả lời sau này.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng chín 2007 lúc 08:46
Chào Admin, MOD và toàn thể anh em

Lâu quá không tham gia diễn đàn, giờ thấy nhiều thứ thay đổi quá, nói chung là toàn tốt lên, nhưng có một điều rất rất nhỏ là phần mềm chia sẻ giờ sao post được cả xxx nhỉ (xin lỗi tất cả anh em nhé, wildcat không có ý gì đâu :D), chia sẻ cùng nhau là hạnh phúc nhất rùi, nhưng cũng đừng vì thế mà vi phạm Rule của diễn đàn (hay là Rule có thay đổi nhỉ :confused:).

Biết thế nào cũng có anh em chửi vì tội không phải việc của mình mà cứ "xí vô", một lần nữa xin lỗi anh em :D, mong anh em đại xá.

PS. Đồ chơi vẫn ở chữ ký <<< câu này nghe quen quá. :rolleyes:

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 08:51
Chào Admin, MOD và toàn thể anh em

Lâu quá không tham gia diễn đàn, giờ thấy nhiều thứ thay đổi quá, nói chung là toàn tốt lên, nhưng có một điều rất rất nhỏ là phần mềm chia sẻ giờ sao post được cả xxx nhỉ (xin lỗi tất cả anh em nhé, wildcat không có ý gì đâu :D), chia sẻ cùng nhau là hạnh phúc nhất rùi, nhưng cũng đừng vì thế mà vi phạm Rule của diễn đàn (hay là Rule có thay đổi nhỉ :confused:).

Biết thế nào cũng có anh em chửi vì tội không phải việc của mình mà cứ "xí vô", một lần nữa xin lỗi anh em :D, mong anh em đại xá.

PS. Đồ chơi vẫn ở chữ ký <<< câu này nghe quen quá. :rolleyes:
Xin chân thành cám ơn sự góp ý của Bạn. Nếu gặp những trư hợp như vậy các bạn có thể dùng chức năng Bad post để nhắc nhở tới ĐHV chúng tôi, nhằm thực hiện tốt Nội Quy đã đề ra.
Một lần nữa xin cám ơn và hy vọng Bạn wildat có nhiều đóng góp cho HHVN nhiều như xưa nhé :D :rolleyes: :)

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 09:27
Dạo này các box chuyên đề thiếu người quản lý nên nhiều khi xảy ra trường hợp như vậy. Cảm ơn anh T.A đã nhắc nhở.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday