Xin help Unlock Hp6515A

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2007 lúc 15:57
invalid simcard là phải đem ra tiệm thôi, hy vọng là bạn bị lock devide

18 Tháng một 2007 lúc 19:22
Cái vụ unlock này xem ra cũng khó khăn,trên ebay nó cũng có rao unlock cái này và nhiều trang khác ví dụ như: www.mobile2mobile.net, www.gsmliberty.com, www.unlock-hp.comchả hiểu sao con HP em tụi này nó bảo Imei ko unlock được,cái này nó lock sim mình bỏ sim vào nó yêu cầu nhạp 8 số unlock ,bà con cho hỏi có khi nào không unlock được không và có chổ nào có thể unlock được mong chỉ giáo(Thanks to Heldhand HCM)

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 20:19
rùi bác này i hịt tình trạng máy của em luôn! Imei thì đúng là HP 6515a -nhưng ở ngoài hợp chính hiệu HP thì là HP 6500.
và cũng vào Mobile2mobile.net nhờ ông anh mua hộ code! nhưng nó báo như bác ở trên là invail sim.... bó tay rùi ko biết ở VN còn dịch vào nào unlock ko? có hỏi bác mycamel nhưng bác ấy 10 hôm cũng bật âm rùi...

20 Tháng một 2007 lúc 11:08
Bác Duy hướng dẫn đến 127 A BHTQ đó bạn nhưng máy mình la HP6515A luôn ,ko phai 6500,có lẽ dem qua US cho người khác,anh em cần soft gỉ về ppc thì nhắn nhé,em sẽ cung cấp cho,bà con nào có HP6515 cần unlock thì gửi Imei lên đây nhé,biết đâu sẽ có người gủi key đó:).Duy coi có cái máy nào help mình cái nhé.

TA_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 12:30
Minh mới tậu được con HP6515A nhưng đang bị lock,xin anh em chỉ dẫn sao unlock,nếu có địa chỉ thì xin cho biết,cám ơn.
Digital PCS Technology: CDMA 1900MHz
Digital Cellular Technology: CDMA 800Mhz
Máy này unlock để dùng both Sfone và HT mobile à anh ?

Chắc là làm được, nhưng phải có máy trong tay mới biết được :D

21 Tháng một 2007 lúc 03:25
Bác nhắn tin số IMEI của bác cho số 0909 36 37 88 . sáng thứ 3 tôi sẽ cho bác biết kết quả là có lấy code được không? Nếu lấy code được thì tôi báo cho bác biết . giá cả thì thấp hơn cả eBay vì tôi bán code trên eBay mà :)

http://feedback.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewFeedback&userid=nhat.khoa

Máy của bác là máy của Cingular USA đúng không ?

Bác nhớ ghi trong tin nhắn là bác trên HHVN nhé :)

Hy vọng có thể help được bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday