Xin hỏi Bluetooth của 02 Exec sao khoảng cách ngắn quá!

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 20:11
Sao con Exec của mình khoảng cách kết nối bluetooth kém thật. Chưa được 1 mét à! Mặc dù kết nối rất nhanh nhưng khoảng cách trong vòng 0,5 mét thì tốt ra xa 1 mét thì đứt ngay. Ai xài qua rồi xin cho chút kinh nghiệm.

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười hai 2007 lúc 11:19
Đã tìm được nguyên nhân: 100% do ROM 06. Thử bản ROM của T.Moble thì trên cả tuyệt vời. Nghe nhạc qúa hay luôn. Nhưng ROM 06 của các Bác nấu thì cà giựt...tiếc thật.

9 Tháng mười hai 2007 lúc 03:19
Đã tìm được nguyên nhân: 100% do ROM 06. Thử bản ROM của T.Moble thì trên cả tuyệt vời. Nghe nhạc qúa hay luôn. Nhưng ROM 06 của các Bác nấu thì cà giựt...tiếc thật.
Pm cho em chỗ down bản rom của bác với!:D

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2007 lúc 11:07
Pm cho em chỗ down bản rom của bác với!:D
Wa #!#!#!#!#!#!#!.net, vô box ROM cho Universal đi bác

Bản ROM 2.00.41 WWE của T-Mobile này thực sự rất tuyệt
Chạy nhanh, ko bao giờ treo máy dù RAM còn 3M, Window Media Player chạy file 320x240 fullscreen dc luôn ( cái này em rất mong lâu rùi nhưng những con PPC màn VGA em đã xài đều ko làm dc đều này ). Pin dưới 10% vẫn truy xuất dc thẻ nhớ

Anh Linh cho em hỏi, anh cũng đang xài bản ROM này, anh có bị tình trạng xem TV online wa pda.vn mà chỉ có tiếng mà ko có hình ko anh Linh, em cũng ko biết fix làm sao
Chỉ em với, thx anh nhìu :D

hakkinen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 01:12
Wa #!#!#!#!#!#!#!.net, vô box ROM cho Universal đi bác

Bản ROM 2.00.41 WWE của T-Mobile này thực sự rất tuyệt
Chạy nhanh, ko bao giờ treo máy dù RAM còn 3M, Window Media Player chạy file 320x240 fullscreen dc luôn ( cái này em rất mong lâu rùi nhưng những con PPC màn VGA em đã xài đều ko làm dc đều này ). Pin dưới 10% vẫn truy xuất dc thẻ nhớ

Anh Linh cho em hỏi, anh cũng đang xài bản ROM này, anh có bị tình trạng xem TV online wa pda.vn mà chỉ có tiếng mà ko có hình ko anh Linh, em cũng ko biết fix làm sao
Chỉ em với, thx anh nhìu :D
Bạn vào Options>Network của WMP, bỏ dấu chọn ở cái phần Detect connection speed đi là xem ok ngay. Bản ROM 2.00.41 của Tmobile dùng WMP 10.3 nên xem phim được full màn hình thôi chứ có gì đâu, nếu bạn up ROM WM6 thì bản nào cũng xem được full màn hình hết mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday