Xin hỏi cách cài game và ứng dụng cho Iphone 3GS Quốc tế !

IphoneKid

NHẬP HỘI
Số là em mới mua con Iphone 3GS Quốc tế (Model : MC133X, Carrier 7.0, IMEI 01 195200 945210 2; bà chủ nói đây là bản Quốc tế, không có Cydia, em chỉ tin thế vì em mới dùng bản quốc tế lần đầu :D).
Các bác cho em hỏi cách cài game và ứng dụng cho con Iphone 3GS quốc tế này và khi cài game và ứng dụng mới thì các game và ứng dụng cũ có mất đi k (vì hồi trước e cài ở PC khác).
Nếu được mấy bác kiểm tra giùm em xem con Iphone 3GS này có phải quốc tế k nhe.
Mong các bác giúp đỡ cho newcomer này.
Cảm ơn các bác nhiều. Chúc các bác 1 ngày tốt lành.

cuong_yen

GÂY DỰNG
Nếu bạn muốn có cydia để cài thêm game và ứng dụng đã xxx thì bạn phải jailbreak mới được

IphoneKid

NHẬP HỘI
Nếu bạn muốn có cydia để cài thêm game và ứng dụng đã xxx thì bạn phải jailbreak mới được
Các bác ơi giúp em với !
Muốn cài game và ứng dụng cho Iphone 3GS quốc tế bắt buộc phải jailbreak để có Cydia hả các bác? Sao lúc đầu chỗ cửa hàng bán Iphone cho em cũng cài mà sao em không thấy họ cài Cydia vậy các bác?
Mong các bác giúp đỡ.

cuong_yen

GÂY DỰNG
Nếu bác không muốn cài cydia thi bác cài game và ứng dụng mua trực tiếp trên itunes rồi syn vào máy thôi ạh (cydia chỉ dùng để cài những chương trình ứng dụng đã xxx)

quangbb

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bạn ở hn thì qua 144 triệu việt vương mình hướng dẫn cho nha :)

cakeo

HHVN
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu ở hcm thì qua mình chép tặng cho, mình có rất nhiều game và app có bản quyền mua từ apple store!!

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,