Xin hỏi địa chỉ bảo hành O2 của Rồng TBD tại HN!

20 Tháng mười 2007 lúc 11:11
Xin chào tất cả mọi người, xin làm ơn cho mình hỏi có ai biết địa chỉ bảo hành O2 của Rồng Thái Bình Dương tại Hà Nội không ạ. Mình mới nhờ một anh bạn mua hộ một chiếc O2 Atom còn 8 tháng bảo hành trong Sài Gòn, ra ngoài này mới dùng được mấy hôm thì máy bị rơi rất nhẹ ( chỉ khoảng 20 phân xuống mặt ghế gỗ ) sau đó thì phone rất rè, đàm thoại người bên kia bảo chả nghe thấy gì ( bên mình thì nghe vẫn thấy nhưng rè rè ), HIK. Xin nhờ mọi người ai biết chỉ giúp địa chỉ bảo hành của tụi Rồng Thái Bình Dương này ở Hà Nội với, xin trân trọng cảm ơn !

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 15:27
Bác làm rớt hãng nó đâu chịu BH đâu bác

20 Tháng mười 2007 lúc 16:28
máy của bác bị rơi thì làm sao mà hãng bảo hành cho bác được, với bệnh của bác thì e nghĩ là bác tự tay tháo ra rùi kiểm tra vệ sinh lại các tiếp xúc là ok thôi mà .chúc bác thành công :)

21 Tháng mười 2007 lúc 00:38
Xin rất cảm ơn hai bạn honeyz và votinhspt đã dành thời gian reply cho tôi, vâng, sự tình này chắc là phải tự mình tháo ra xem nó có lỏng lẻo ở đâu không.

Xin hỏi các bạn và mọi người luôn là không lẽ O2 nó lại hàng mã đến thế sao, mới rơi chút xíu xíu mà đã trục trặc ( tôi mới dùng O2 nên không biết), trong khi điện thoại thường rơi có khi văng cả pin ra ngoài mà cũng chả làm sao, hik ?

21 Tháng mười 2007 lúc 11:10
Xin rất cảm ơn hai bạn honeyz và votinhspt đã dành thời gian reply cho tôi, vâng, sự tình này chắc là phải tự mình tháo ra xem nó có lỏng lẻo ở đâu không.

Xin hỏi các bạn và mọi người luôn là không lẽ O2 nó lại hàng mã đến thế sao, mới rơi chút xíu xíu mà đã trục trặc ( tôi mới dùng O2 nên không biết), trong khi điện thoại thường rơi có khi văng cả pin ra ngoài mà cũng chả làm sao, hik ?

theo em bác cứ thử mang qua BH xem , địa chỉ là 20 Bùi thị Xuân Bác ạ , gặp Đạt phòng BH . chúc bác đc nhận BH

21 Tháng mười 2007 lúc 14:59
Công nhận hiếm gặp được ngườu thật thà như bác này,
Bác mà khai là rơi thì dù chỉ là rơi ....2mm bảo hành họ cũng chối phăng ngay.
Thật sự nếu chỉ rơi nhẹ như thế khi ra BH cứ " em không biết, em chả hiểu..." mà làm

17 Tháng mười một 2007 lúc 11:27
hix hix ... em xin đính chính lại là Rồng TBD nóp bỏ bảo hành ở HN rồi , nó mới bỏ bác ạ, chia buồn với bác :mad: nó chỉ còn trong SG :confused:
Hix, thế có chết dở không cơ chứ, giờ bảo hành trong mỗi SG thì anh em ngoài này phải làm sao hả bác, mình chả hiểu sao mua 1 chú Life của 1 em trên này về, được 2 hôm rồi, hôm nay mới vào phần chụp ảnh để chụp thì không thấy flash light nháy, mặc dù đã bật chế độ này lên, thế có dởm đời không cơ chứ. Hàng còn 11 tháng bảo hành liền, vậy mà giờ thế này thì đúng là đem con bỏ chợ hả các bác?

Các bác có cao kiến gì cho trường hợp này của em không? Sửa chữa, thay? Bảo hành??? Ở đâu, giá cả nếu sửa??? Thế thì mất tem bảo hành sao??? Hic. Thật bực.

17 Tháng mười một 2007 lúc 12:16
Hix, thế có chết dở không cơ chứ, giờ bảo hành trong mỗi SG thì anh em ngoài này phải làm sao hả bác, mình chả hiểu sao mua 1 chú Life của 1 em trên này về, được 2 hôm rồi, hôm nay mới vào phần chụp ảnh để chụp thì không thấy flash light nháy, mặc dù đã bật chế độ này lên, thế có dởm đời không cơ chứ. Hàng còn 11 tháng bảo hành liền, vậy mà giờ thế này thì đúng là đem con bỏ chợ hả các bác?

Các bác có cao kiến gì cho trường hợp này của em không? Sửa chữa, thay? Bảo hành??? Ở đâu, giá cả nếu sửa??? Thế thì mất tem bảo hành sao??? Hic. Thật bực.

hix hix máy bác còn những 11 tháng Bh , giờ có mang đi ra hàng tháo sửa thì hơi phí , sẽ mất Bh mừ . theo em bác cứ để vậy dùng ,cái flast kia cúng ko quan trong lắm đâu bác ạ , nhỡ đâu hỏng nặng còn đc BH chứ bác :D

Lazada Vietnam Master card on Monday