Xin hỏi về Excel trong vista?

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 09:32
E cài office tất cả ứng dụng trong bộ office 2003 đều chạy rất tốt, riêng chỉ có Excel là chạy không được cứ báo như thế này

Mong các bác chỉ e, e cài bộ office nào cũng như vậy cả
Thanks all

1 Tháng mười 2007 lúc 19:37
Bác vào Setting>>Control panel>>Problem Reports and Solutions>>Information about other problem>> nhấn vào phần báo lỗi mà bác bị dính cho nó tự động update là ok.
đồng ý với bác này, em recovery lại máy, sau đó update windows, rồi mới cài office 2003 sau đó mới hết bác ạ,

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 21:05
Bác vào Setting>>Control panel>>Problem Reports and Solutions>>Information about other problem>> nhấn vào phần báo lỗi mà bác bị dính cho nó tự động update là ok.
E đã làm như bác rồi mà vẫn bị??? Lúc trước e recovery ban đầu thì đâu cần chỉnh gì đâu mà vẫn sài tốt?sao bây giờ lại như vậy chẳng lẽ lại recovery lại thì phiền quá :confused:
Các bác có cao kiến gì giúp e với

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười 2007 lúc 23:31
Thôi bỏ đi, cài office xp mà dùng, tớ vẫn dùng ổn....

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 23:50
Có thể lúc cài office bị lỗi excel nên bác vào control panel\windows component gỡ bỏ excel đi. Khởi động lại máy, sau đó vào cài lại excel xem sao. Chắc là sẽ hết bệnh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday