xin hỏi về soft cho iphone firmware 1.1.1

22 Tháng mười 2007 lúc 17:45
mình vừa mua 1 con firmware 1.1.1 và unlock vẫn giữ nguyên firmware 1.1.1 . mình thấy có vài topic chỉ cách cài software cho iphone qua ibrickr và apptapinstaller . ibrickr thì mình cài vô và xài được rồi . Mình cài ringstones mới qua ibrickr bằng cách lấy 1 file nhạc mp3 để ibrickr change qua m4r và upload lên, báo là thành công luôn rồi nhưng tìm ko thấy trong iphone , trong khi các soft thì thấy . apptapinstaller thì mình ko biết làm sao vì thấy có topic chỉ làm nhưng phải restore máy lại nên mình ko dám :( với lại down cái file apptapinstaller về khi lick vo run thì chỉ thấy cho firmware 1.0.2 or thấp hơn chứ ko có cho firmware 1.1.1 . bạn nào biết chỉ cho gà với, cám ơn nhiều :)

angelhell

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng mười 2007 lúc 12:19
Bạn update Installer trong iPhone lên version mới nhất, cài thêm Comunity Source (để kết nối với cộng đồng lạp trìn cho iPhone) thì Installer của bạn sẽ có thêm rất nhiều phần mềm cho iPhone đảm bảo không thể dùng hết được.
Không nhất thiết phải dùng PC để cài

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 13:21
Bạn update Installer trong iPhone lên version mới nhất, cài thêm Comunity Source (để kết nối với cộng đồng lạp trìn cho iPhone) thì Installer của bạn sẽ có thêm rất nhiều phần mềm cho iPhone đảm bảo không thể dùng hết được.
Không nhất thiết phải dùng PC để cài
Bạn nói đúng, tuy nhiên đúng với firmware 1.0.2
Đối với fw 1.1.1 thì mọi thứ dường như chưa được thuận lợi như bạn nói.
Sau khi tôi unlock 1.1.1 thì phần installer vẫn là phiên bản cũ, phiên bản mới đã nằm trong phần uninstaller nhưng ko thể gỡ đi được hoặc update được.

Và hiện nay đang chưa unlock được youtube, mặc dù đã chạy active youtube.
Nghiên cứu tiếp đã, thấy 1.1.1 có cái hay hay là TV Out mà chả có cable để thử, nghe nói apple mới bán dây cable này giá 49usd, ai có cho em mượn thử tí :D

TA_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 16:25
Sau khi tôi unlock 1.1.1 thì phần installer vẫn là phiên bản cũ, phiên bản mới đã nằm trong phần uninstaller nhưng ko thể gỡ đi được hoặc update được.

Nghiên cứu tiếp đã, thấy 1.1.1 có cái hay hay là TV Out mà chả có cable để thử, nghe nói apple mới bán dây cable này giá 49usd, ai có cho em mượn thử tí :D
All ver Youtube chạy fà fà anh ơi. Buzz em send file cho !

24 Tháng mười 2007 lúc 20:27

Sao thế nhỉ, mình up 1.1.1 và mọi thứ đều rất tốt mà, Installer bình và youtube cũng vậy

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday