Xin hỏi về TV SAMSUNG

Các thớt khác của blackrussian

blackrussian

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhà tôi có cái TV Samsung bình thường, không hiểu loay hoay thế nào nó bị chuyển sang chế độ mà không thể điều chỉnh được các chức năng khác, ngoài chuyển kênh và tiếng. Khi ấn vào nút Menu thì màn hình hiện lên dòng chữ "Hotel mode on". Bác nào biết cách chỉnh lại chỉ cho tôi với.
Cám ơn các bác đã đọc!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
blackrussian said:
Nhà tôi có cái TV Samsung bình thường, không hiểu loay hoay thế nào nó bị chuyển sang chế độ mà không thể điều chỉnh được các chức năng khác, ngoài chuyển kênh và tiếng. Khi ấn vào nút Menu thì màn hình hiện lên dòng chữ "Hotel mode on". Bác nào biết cách chỉnh lại chỉ cho tôi với.
Cám ơn các bác đã đọc!
đọc bài của bác mình nhớ hồi xưa có đọc một đoạn truyện cười, nội dung đại loại là tả chiếc TV nhà bạn. Kg nhớ hết nội dung nhưng có đoạn: "TV nhà tôi khi có hình thì không có tiếng và ngược lại, nó là TV đen trắng, nhưng có duy nhất một lần nó có màu đó là khi tôi cắm nhầm điện 110 sang 220..."

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
blackrussian said:
Cám ơn các bác đã đọc!

Bác phải nói rõ thông tin một tý, TV SAM SUNG MODEL gì ? Hàng xuất hay hàng nội địa ? ....Có thế người ta mới tra được thông tin chứ ?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
blackrussian said:
Cám ơn các bác đã đọc!
Nhiều khả năng bác đã khoá máy, bác đọc kỹ hướng dẫn xem có "unlock" được không ? Nếu trong hướng dẫn sử dụng không nói gì về điều này bác phải đem đến trung tâm bảo hành của Samsung để họ can thiệp bằng service code.

minhnhat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tivi SAMSUNG hay có bệnh về IC "nhớ", lần trước đi sửa 1 con bị bệnh ở trung tâm bảo hành, thợ nó bảo thế.

Nếu hết bảo hành mang qua họ vẫn sửa, giá rất rẻ, bữa trước hết 50nghìn.

Bác đến trung tâm của nó ở trên đường KIM MÃ, đối diện KSạn DAEWOO nhé.

blackrussian

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn các bác đã trả lời. Em làm được rồi, trên mạng nó cũng hướng dẫn, ấn lần lượt các nút Display-Menu-Mute-Power

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...