xin hỏi về vỏ zin của ATOM EXEC

kendungo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng hai 2007 lúc 23:56
xin các bác cho em địa chỉ để e mua vỏ zin cho atom exec......
e đã đi khắp cái đường hai bà trưng cũng như 1 số tiệm khác.............nhưng e kô thấy và kô ưng ý lắm...............vỏ bọn họ đưa nói là vỏ zin..........nhưng e có cảm giác đấy là hàng tàu cao cấp...............e xin so sánh như sau..........
thứ nhất đằng sau vỏ có logo windows........với vỏ xịn thì hình sáng và rõ hơn...............thứ 2 bề mặt của vỏ xịn có phần ma sát tốt hơn................thứ 3 ở gần bốn góc ở mặt sau vỏ có 4 cái gì đấy hơi nhô lên lên-------------với vỏ xịn thì 4 cái đấy bằng phẳng.........nhưng vỏ dởm thì lại là nhọn

em muốn mua đồng thời cái che camera bằng sắt ở đằng sau vỏ luôn..........cái đấy ở nước ngoài người ta bán kèm với vỏ zin...........nhưng hầu hết các cửa hàng của mình lại kô thấy cái đấy...........
e mong các bác giúp đỡ em nhé

nugift

Life is beautiful
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 15:04
xin các bác cho em địa chỉ để e mua vỏ zin cho atom exec......
e đã đi khắp cái đường hai bà trưng cũng như 1 số tiệm khác.............nhưng e kô thấy và kô ưng ý lắm...............vỏ bọn họ đưa nói là vỏ zin..........nhưng e có cảm giác đấy là hàng tàu cao cấp...............e xin so sánh như sau..........
thứ nhất đằng sau vỏ có logo windows........với vỏ xịn thì hình sáng và rõ hơn...............thứ 2 bề mặt của vỏ xịn có phần ma sát tốt hơn................thứ 3 ở gần bốn góc ở mặt sau vỏ có 4 cái gì đấy hơi nhô lên lên-------------với vỏ xịn thì 4 cái đấy bằng phẳng.........nhưng vỏ dởm thì lại là nhọn

em muốn mua đồng thời cái che camera bằng sắt ở đằng sau vỏ luôn..........cái đấy ở nước ngoài người ta bán kèm với vỏ zin...........nhưng hầu hết các cửa hàng của mình lại kô thấy cái đấy...........
e mong các bác giúp đỡ em nhé
Bạn ở đâu vậy? Nhiều thành phố ở VN có đường Hai Bà Trưng và có nhiều Ch bán điện thoại lắm!

13 Tháng hai 2007 lúc 20:31
Bác tìm vỏ zin à, bác đừng tìm nữa. Vỏ zin theo máy không có đâu. bây giờ toàn là vỏ Zin Linh Kiện thôi. Giá bán khoảng 350.000. là có luôn sườn máy . Chúc bác tìm được vỏ ưng ý

kendungo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2007 lúc 23:10
dạ em ở hà nội.................... ý anh nói là kô có vỏ zin chính hãng ah.........e kô biết vỏ zin linh kiện lắp vào có bị lỏng kô..............anh nói 350 nghìn nhưng a quên kô bảo em phải ra chỗ nào mua...............cám ơn a nhiều nhé........

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday