xin hỏi về w 6.1

baomy01

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chào các bạn:
máy của mình là qtek s110 vừa mới nâng cấp w 2003 lên w6.1 mấy hôm chạy rất ngon.nhưng 2 hôm nay đang nghe nhạc tự dưng máy ngừng hoạt động và hiện lại màng hình màu xanh window 6.1
1 lúc sau máy trở lại bình thường.xin hỏi đấy có phải là lổi của win không hay là bộ nhớ của máy đã hết nên máy khởi động lại.bởi vì mình thấy bộ nhớ đang là 6Mb rồi sau khi xuất hiện màng như tôi nói bộ nhớ lại 17Mb.xin các bạn giải thích giùm.cám ơn các bạn.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rom WM6.1 của cotulla không tích hợp ứng dụng quản lý và đóng các chương trình đang chạy qua nút "X" mà chỉ có trình Task Manager có sẵn trong WM6.1, vì vậy các phần mềm chưa được thoát hẳn sau khi sử dụng nút "X" RAM sẽ bị chiếm dụng.

Bạn sẽ thấy danh sách các ứng dụng đang chạy từ Start > Settings -> System -> Task manager

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những phần mềm như coi phim nghe nhạc ... bạn nên cài lên thẻ nhớ cho máy nhẹ hơn, chạy sẽ mượt hơn đó.

XROTTEN

GÂY DỰNG
tốt nhất là cứ để bản rom nguyên bản xài cho ổn định .up lên up xuống một hồi sơ xuất là mệt ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...