xin hội ý về 02 orbit

14 Tháng sáu 2007 lúc 11:56
tôi đang dùng o2 orbit, hệ điều hành 2005, hiện nay thấy mọi người đua nhau up lên Wm2006, không biết chạy có tốt không nhỉ, anh em đã ai up lên 2006 chưa, xin hỏi là chạy có ngon không, mình cũng muốn up lên nhưng cứ sợ không biết chạy có ngon không. xin anh em cho biết kinh nghiệm. cám ơn nhiều.

cuted3v1l

heo mập
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng sáu 2007 lúc 12:13
he he chạy ko ngon thì có thể up lại rom củ dể dàng mà,cái O2 ỏbit của bác tì đem ra ngoài chắc ko ai dám up lên đâu,tự up ở nhà đi ko sao đâu
Uprom dể như ăn kẹo mà
Quan trọng là bác có dám làm ko thôi àh

14 Tháng sáu 2007 lúc 14:45
tôi đang dùng o2 orbit, hệ điều hành 2005, hiện nay thấy mọi người đua nhau up lên Wm2006, không biết chạy có tốt không nhỉ, anh em đã ai up lên 2006 chưa, xin hỏi là chạy có ngon không, mình cũng muốn up lên nhưng cứ sợ không biết chạy có ngon không. xin anh em cho biết kinh nghiệm. cám ơn nhiều.
Bạn vào đây tham khảo nè: http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=58298 có đầy đủ mọi thứ bạn cần trong đó.

Chúc vui vẻ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday